Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni tabia hizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Simbamtemee, Nov 21, 2011.

  1. S

    Simbamtemee Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wapendwa nawaombeni mwache tabia ya kuwaingiza mjini,mtapotea cku 1..nasema hv kwa sababu leo nilikuwa wizara ya nishati na madini,kulipa bili yangu,sasa wakati nipo kwenye mstari,akaingia jamaa flani hv wa makamu..sasa yule jamaa akamwona mwizi wake ambaye ni mfanyakazi wa tanesco,ila alikuwa hana uhakika km ni yeye au co yeye..sasa kwa vile alikuwa na namba yake,akaipiga,cmu ikaita mfukuni mwa mdeni wake..jamaa kuona anashtukiwa,akaizima cmu yake..ila ilikuwa 2 late coz jamaa alishamshtukia..ghafla jamaa(mdai)akamvamia mdaiwa na kuanza kumkwida''leo lzm unipe laki 5 yangu,usawa wenyewe ulivyo mgumu huu''ni baadh ya maneno yaliyomtoka mdai...mtiti ilibidi uje u2lizwe na bosi m1 wa Tanesco..baada ya ku2lia,ndipo jamaa alipoelezea kisa kizima kuwa alimpa mdaiwa wake laki 5,ili aje amlipie tanesco deni lake liishe kwani alikuwa anadaiwa km m1 na ki2..sasa jamaa alivyopewa,akatokomea nayo moja kwa 1...ACHENI TABIA HZ WADAU,NAWAKILISHA
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwambie uyo jamaa ivi,EPUKA VISHOKA.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ujumbe umepokelewa.
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Message delivered!!
     
Loading...