Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni kuwabana wapenzi wenu sehemu za biashara/kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Sep 29, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hili linaniudhi sana na linafanywa sana na wanaume, utakuta jitu limekaa sehemu ya biashara kama
    Cafe n.k Basi kwa kuwa ni mpenzi wake atakaa hapo muda mrefu, tena
    mwingine sio mpenzi ndio kwanza anavizia yaani mpaka anakera.
    Jamani hebu subirini nje ya ofisi, najua kuna watu wataichukia hii
    post lakini kiukweli si tabia nzuri.

    Hasa wewe Rafiki yangu X yaani ukitoka tu kazini lazima upitie
    hapo na kushinda saa kadhaa hebu wapishe wateja nao wana
    muda wao.
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanakaba mpaka penati sio?...pole sana naona anakubania!
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Sio kwamba ananibania, mi naona sehemu nyingi tu hasa
    za CAFE, watu hung'ang'ania hapo saa kadhaa maana
    wakati mwingine si mmoja huwa wengi, wanachoongea hakieleweki
    yaani upuuzi tupu.
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe wanachokukera ni nini kama cafe ni ya kwao?
    Wanakuwa nje au ndani?..manake sijajua unacholalamikia?
    Wanakuzuia usifanye mambo yako? au?..........
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Abiria chunga mzigo wako hiyo!!! Ukizubaa zubaa utakuta mwana si wako! Lazima mtu ulinde mali zako kadri uwezavyo, watu hawakawii kujisevia!!!!
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Yaani wakti mwingine utakuta wananong'ona wewe umekaa
    unahitaji kuhudumiwa, muda unapotea halafu si hivyo tu
    kuonekana mara kwa mara kwa mpenzi wa aina hii kunapoteza
    wateja na mvuto wa biashara kiujumla, mi naomba uache tu ndugu
    yangu kwani si mtakutana nyumbani?
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    haya bana ujumbe umefika.
    binafsi bado sijaona tatizo hapo.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hiyo hata mimi siipendi.......kuna mmoj niliwahi kumkuta kwenye stationery mpaka inakera .......space yenyewe ndogo yeye ndio kwanza anazidisha maongezi
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mtu baki waweza kuona jamaa anakaba penati...lakini huyo anayefuatwa anaweza kuwa anapenda kweli...kiasi kuwa siku asipokuja jamaa kwenye sehemu ya kazi lazima ajieleze why.

    Msicheze na kupenda...hizo ni stage ambazo real love nyingi upitia.

    Ndiyo inawezekana wanaume wanafanya sababu ya insecurity...lakini kwa wasichana wengi hilo wala si kero kama kweli uliye naye ndiye (kama you are not 'still searching')

    Niliwahi angalia movie moja jamaa alikuwa ana date muuza bar (ulaya lol. maana muuza bar bongo kwa wengi ni sawa na malaya)...kila siku anampitia kabla hawajafunga ili warudi pamoja...was so sweet.
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hauna namba ya huyo rafiki yako?
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hujui tu, wanafukuza hata baadhi ya wateja
    si umeona jamaa hpo juu anasema jamaa anabana
    kwenye stationery mpaka inakuwa kero.
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Samahani naomba nitumie neno la mtaani kidogo, 'Kibongobongo'
    hii tabia inaharibu biashara.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    inaharibu biashara kama wamekaa na kuwaacha wateja, itaboost biashara kama wote wawili wakishirikiana kuhudumia wateja....
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani kukuuliza yale maswali tayari ushaconclude kuwa na mimi ni mmoja wao?..Mimi kama mtu wangu ana kibarua chake sina muda wa kushinda hapo kazini kwake!!..Lakini na wewe mleta mada kama umeenda ku'surf' tu haya mengine unayashadadia ya nini?...fanya kilichokupeleka!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Very true. Mambo ya kuuza sura ofisini kwa mwenza wako hailipi wala nini. Hata kama unaenda kum-pick si umngojee garini? Kuna utani wa ofisini ukiusikia utazimia bureee. Tena kama ndo una roho ya makaratasi ndo utakufa kibudu.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa... Na tena hata wateja wanafurahia haswaa kuona couples zinashirikiana ktk kufanya biashara. Kama mpngo mzima nikunong'onezana then ujue hiyo couple ndo inaanza mahusiano..so hicho kikubwa wanachoweza kufanya..
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Itaharibu vipi biashara??? Unless hao wateja wanafuata mengine. Maana kuna wateja hasa wa kiume wanaenda kwenye biashara fulani kwa sababu kuna mrembo....na dawa ya wateja kama hao ni kukaba tuuu. Maana mwisho wa siku nia yao ni kumuimbisha bidada.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    title please
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Na hamjapenda nyie...mimi mwenyewe hapa pamoja na so many years katika ndoa napenda ingewezekana baba nanii awe nami ofisini muda wote...akae meza jirani hata kama atakuwa busy ana surf...lakini majukumu mengine yanafanya hilo lisiwezekane. Hivyo ni kuwapongeza wenye nafasi ya kufanya hivyo na wanaitumia ipaswavyo.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mimi sina kumbukumbu nzuri...tena hizi nazoangalia online nasahau sana majina.

    Itabidi niwe na notebook ya movies. Lol.

     
Loading...