Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accounts assistant-1

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ANTA, Mar 5, 2012.

  1. A

    ANTA Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ANAHITAJIKA ACCOUNTS ASSISTANT.
    SIFA:
    AWE NA CERTIFICATE YA ACCOUNTS/RELATED FIELD (MOST PREFERED),
    ALIYEFAULU KUANZIA C NA ZAIDI KTK HESABU-FORM FOUR ATAPEWA KIPAU MBELE.
    AWE TAYARI KUFANYA KAZI KATI YA KIBAHA/CHALINZE/BAGAMOYO/DSM KULINGANA NA ATAKAVYOPANGIWA KITUO.
    ANAWEZA KUWA FORM SIX ALIYESOMA ECA. LAKINI ALIYE TAYARI KUFUNDISHWA NA KUFANYA KAZI NA SIO TEMPLE.
    UMRI USIWE ZAIDI YA MIAKA 26.
    KAZI NI FULL TIME NA AWE TAYARI KUHAMIA KITUO CHA KAZI NA KUANZA KAZI MARA MOJA.

    HIZO NI BAADHI TU YA SIFA NA MAELEZO, ALIYE TAYARI NA ANA SIFA HIZI ANITUMIE INTEREST ZAKE

    KUPITIA alhhope@yahoo.com na nitampatia maelezo zaidi ya organization na details za kufanya applications husika na kupata simu ya mhusika ili nimpe maelekezo. SIO LAZIMA KWAMBA NITACONTACT NA WATU WOTE WATAKAOAPPLY


    NB; Usianze kutuma scanning za vyeti vyako katika mtandao, tuma CV yako kwanza (security issue).
    Hakikisha unatembelea net kila siku kupata feedback mara baada ya kutuma sifa zako.

    Short listed lazima wafanyiwe interview.
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaka vip kama una bcom(accounting)
     
  3. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mshahara 150,000/= uko tayari na hiyo Bcom yako?
     
  4. A

    ANTA Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningeitaja kama kigezo.
     
Loading...