Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Absalom Kibanda: Kilichobaki ni Kuandika kitabu cha Maovu yako Samwel Sitta!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipanga mlakuku, Nov 1, 2011.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mhariri Mtendaji wa gazeti la Tanzania Daima ambaye pia ni mwenyekiti wa jukwaa la Wahariri nchini Bw Absolom Kibanda ametoa matamshi makali dhidi ya Samwel Sitta kwa kumwambia kuwa yeye (Sitta) si mpambanaji kama anavyojifanya lakini kali ya yote amemwambia kwasasa hana muda wa kupoteza kulumbana na Samwel Sitta bali yeye yuko hatua za mwisho kuandaa kitabu kitakachoeleza uovu wa Samwel Sitta ikiwa ni pamoja na kuhusika kwake na UFISADI WA KUTISHA NCHINI wakati akiwa spika wa Bunge la tisa.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    huyu naye kanunuliwa na nani? japo sita ni fisadi lakini sio katika extent ya kuandikiwa kitabu huku mafisadi papa wakipeta
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Standard yako ni ya kufikirika, Sita ni fisadi na hao mafisadi mapapa ni mafisadi......wote mafisadi

    Kibanda ameamua kudeal na Sita, wengine wataandika vya wengine!

    Sita ni mnafiki, alivunja mkataba wa dowans, bila kusaidia kama mwanasheria leo hii tunailipa dowans.

    afadhali angekuwa hana ufahamu wa kisheria kama Joel bendera au makamba...he is lawyer by professional yet we are where we are because of sita and mwakyembe! hang him!

    Go kibanda go..
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Abasalomu ni kilaza kuliko maelezo. Naona anafuata mkumbo wa kina Kubenea ili na yeye aingie kwenye payroll ya RA na LA. Kweli hatuna waandishi kabisa ila waganga njaa tu.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kibanda anafanya kazi ya Boss wake Mbowe, Mbowe na Slaa wamekwishanunuliwa na Rostam na Lowasa, mashambulizi wanayaelekeza kwa watu waliohusika kuwadamage Lowasa na kundi lake, Lowasa alipofanya mkutano na waandishi hakuna kiongozi yoyote wa CDM aliyecounter attack hoja zake isipokuwa CUF.

    Kibanda ni muajiriwa wa Mbowe, anaandika kitabu cha ufisadi wa Sitta ili iweje? coz ni lazima kuwe na sababu ya yeye kufanya hivyo, then what? ameshindwa kuanza na cha Rostam na Lowasa?, la hasha ni vile ametumwa kufanya kazi ya Boss wake Mbowe. Simtetei Sitta, ni kweli anaweza kuwa na makosa yake ya kifisadi kama yapo, lakini je yanalingana na ya lowasa na rostam?

    Watu wanapigana kwa bidii dhidi ya ufisadi lakini sasa viongozi wa CDM na washirika wao ndio wamekuwa ngao ya mafisadi wakuu, angalia siku hizi gazeti la mwanahalisi linalomilikiwa na mkurugenzi wa fedha na utawala wa CDM linavyomuandama Sitta, Lowasa siku hizi wala haguswi, na mkakati wenu ni kumwingiza lowasa ikulu, kama Mungu anaishi Lowasa hastahili kuwa rais hata siku moja, jizi hilo ndio linasababisha mchafue watu coz of money?

    kweli mtanzania ana kazi kujikomboa.
     
  6. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    fedhwa !!!! Fedheha !!!
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeandika mambo ya msingi sana ingawa nataraji wengi watakushambulia humu jukwaani.

    Papara za Sitta et. al. ndizo zimesababisha tufike hapa. Hivi hakukuwepo uwezekano wa kuvunja mkataba baada ya majadiliano na maridhiano kati ya pande husika?

    Pengine tukiwalipa DOWANS tutabaki na funzo la kutoingiza siasa kwenye mambo ya kisheria siku zijazo.
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nchi ya maajabu haikosi la ajabu...unaandika ya Sitta ni yeye tu uliemuona?!! badala tujadili haya ya dola kupaa na shilingi kuporomoka tunapiga majungu!!
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Sasa na wewe usiyejuwa maana ya Reputation power tukuiteje? zuzu! zezeta au ngumbaru? huwezi kumfikia Absalom Kibanda kwa lolote lile kapuku wewe.
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Hivi mwanasiasa gani leo Tanzania ana moral authority ya kutuongoza kwenda tunakokutaka? Woote wamechafuka tena mbaya!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kama hakuna anayeweza kutuongoza hata mmoja, si uingie wewe mwenye moral authority ya kuongoza? Umjikatia tamaa mapema sana asee!
     
  12. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aingie kwenye payroll mara ngapi? hujasikia hata ile taarifa ya Edo aliyotoa kwa waandishi wa habari kule monduli ndiye aliyemwandikia? Kibanda, Edo, RAni kundi moja wahasimu wa kundi la SS na Mwakyembe


    a
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kabisa Mh Sitta sio msafi lakini kwa mwandishi wa habari/mwenyekiti wa jukwaa la wahiriri kutoa matamshi aliyotoa ni nje kabisa ya mipaka ya taaluma yake - very unethical. Kama kweli Kibanda anataarifa za ufisadi wa Sitta kwanini kama mwandishi asifanye kazi yake -aandike hizo habari? Alizipata lini hizo habari za Sitta? Pia Kibanda ana taarifa za ufisadi wa watu wengine mbali ya Sitta? Why Sitta and not others? Mimi naona kama Kibanda anatishia wanasiasa hapa, kwamba ukiwa karibu naye hata kama utafanya madudu atakaa kimya lakini mara unapokuwa upande wa pili atatoa habari zako. Na ukiangalia makala za Kibanda ni wazi utaona yuko upande gani.

    Nategemea baada ya kuandika kitabu kuhusu ufisadi wa Sitta utaandika pia vitabu kwa mafisadi papa. Hapo ndio tutaona hujanunuliwa. Lakini kama ni kitabu cha Sitta peke yake tutaendelea kuamini wewe ni mwandishi uchwara.
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    I am fedup with TZ politics!! watu wanafanya dili wengine wanageuzwa dili, crazy. CDM have to change their strategies, otherwise we are not gonna make it for good.
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia ulikuwa umewekwa ndani, karibu tena jamvini
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata kama Sitta ni mchafu lakini bado hajaanza kunuka. Lowassa na RA ni wachafu kiasi cha sabuni nazo kuogopa kuwasafisha kwa kuogopa kuchafuka.
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neeno!
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Unajua absolom anaumia kama niumizwavyo mimi na hizi tabia za Sita na Mwakyembe kwanini wanang'ata na kupuliza? Sita kama siyo fisadi kwanini aliamua kuumaliza mjadara wa Richmond baada ya kuagizwa na wakuu wake ambao wana link na mafisadi? naye mwakyembe kwnini aliamua kuamua kutokusema kila kitu kwa kisingizio cha kutunza heshma ya serikali? alafu leo hii wanaendelea kujidai wanachukizwa na ufisadi, wangekuwa siyo mafisadi na wanachukia ufisadi Sita angeruhusu mjadala uendelee mpka kieleweke na Mwakyembe angesema kila kitu ili serikali iumbuke kwa maovu yake
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Lowassa bwana, ana hela nyingi hadi ananunua ufahamu wa waandishi wa habari. Kweli Lowassa ni noma
     
  20. m

    mariavictima Senior Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itapendeza zaidi ukianza na mafisadi papa, halafu ndio uje kwa mafisadi wadogowadogo kama Sitta na Ritz1.
     
Loading...