Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abas Byabusha Pongezi Mwenyekiti wetu Chadema Marekani nzima!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dmvuno, Jul 3, 2012.

  1. d

    dmvuno Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunapenda kumpongeza Mh. Abas Byabusha kwa kupata nafasi ya Uenyekiti wa Chadema Marekani nzima. Mh. Byabusha pia ni Banker amekuwa mstri wa mbele katika kuijenga Chadema Marekani. Hongera sana kaka yetu tupo nawe pamoja Amen. Byabusha.jpg Karibu kwetu PA
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe na Mola, na libarikiwe tumbo lililokuzaa.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Vipi pale Abas huyu, Naona hajavaa Gwanda pale!!
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo ndio ilikuwa siku yake harusi kwa wale ambao hamjafahamu vizuri
     
Loading...