Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abadilishiwa Mtoto Kutoka Wodini Hospitali ya Mwananyamala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jul 22, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    MWANAMKE mmoja alijikuta yupo kwenye wakati mgumu baada kugundua kuwa amebadilishiwa mtoto wake aliyejifungua kutoka hospitali na kuondoka na mtoto sio wake.

    Chanzo cha habari kilisema kuwa mwanamke huyo alifika katika hospitali ya Mwananyamala kwa ajili ya kujifungua.

    Tukio hilo la kubadilishiwa mtoto kwa mama huyo lilitokea leo asubuhi.

    Inasema kuwa mama huyo alifanikiwa kujifungua mtoto wa kike ambaye alimfurahia kwakuwa alikuwa na watoto wa kiume watatu mfululizo.

    Wakati mama huyo alipojifungua mtoto huyo wa kike alimpigia mumewe simu akimtaarifu kuwa amejifungua mtoto wa kike.

    Hivyo manesi waliomsaidia walimkabidhi mama huyo mtoto wake na kumuhakiki kuwa alikuwa wa kike.

    Hivyo katika pilika pilika katika wodi hiyo ya wazazi haijulikani ilikuwaje alijichanganya wakati gani wa kupima kilo za mtoto huyo na kuchukua mtoto si wa kwake ama alibadilishiwa wakati alipokwenda msalani ama ilikuwaje aliweza kubadilishiwa mtoto huyo bila kujitambua.

    Muda wa kuruhusiwa uliwadia na mama huyo kumbeba kichanga wake kwa ajili ya kuanza safari kuelekea nyumbani.

    Ndugu walifika na kumchukua mama huyo, wakati wapo ndani ya tax kabla ya kuanza safari mmoja wa waliokuja kumchukua kuelekea nyumbani alimfunua mtoto huyo kwaajili ya kumuangalia ndipo walipogundua tofauti hiyo

    Ndipo mama huyo aliposhuka na kuelekea sehemu za wodi za wazazi huku akilia kwa uchungu na makelele hadi kupelekea kutokuelewana kwa watu waliokuwa karibu na eneo hilo la tukio.

    “Nimebadilishiwa mtoto wangu nimechukua sio wa kwangu, nitafanyaje jamani na nitamwambia nini mume wangu nitaonekana muongo mimi” alilalama mama huyo

    Chanzo cha habari kilisema kuwa aliwaelezea manesi na kuanza taratibu za kuhakiki upya kwa kuwauliza wazazi kama kuna mwingine aliyechukua mtoto sio wake.

    Hadi Nifahamishe inaamua kuirusha hewani habari hii haikufahamika kama mama yule alifanikiwa kupata mtoto wake ama la, kwa chochote kitakachotokea nifahamishe itawahabarisha.

    Chanzo: Nifahamishe.com
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lol! Hii ni hatari. Ndo maana kuna umuhimu wa kuwa na mtu mwingine wa karibu ku-monitor mambo yote maana humo mahospitalini hapaaminiki sana. Pole zake, lol, maana sijui anafanyaje sasa maana kwenda kulea mtoto unayejua si wa kwako bila ridhaa yako ni issue.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    No wonder, wala mi sishangai!
    Hawa madaktari na Manesi mbona hizo ni za kawaida kwao?...kwani tumesahau skendo ya hapo majuzi kati ya upasuaji?
    Uangalifu hamna, Upendo hakuna, yaani ni kazi ya mshahara, ambayo ni kama vile na wao hawaipendi sijui..!!

    Jinsia ya mtoto ni ishu bana... mtu kikosea kwa ishu sensitive kama hiyo ni kosa la jinai!...tuombe Mungu wampate huyo mtoto sahihi, vinginevyo hiyo ndoa iko mashakani. Pia natanguliza pole zangu nyingi sana hiyo couple!
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    kwani watoto hawafungwi vile vidude vina majina yao mguuni au mkononi?
     
  5. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
Loading...