Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A picture speaks a thousand than words...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 10, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kakalia nini.jpg

    Inawekanaje hii?!

    View attachment 58560

    Unaweza amini huu ni mkono wa binadamu?
    Au ulifikiria ni Pundamilia aina mpya tunayoletewa kama misaada?

    View attachment 58591

    Hapa kuna taswira za watu wangapi?
    Na kikombe hapa kipo au hakipo?
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa wasiotumia tigo ..mbona inawezekana..? ILA KAMA UNATUMIA TIGO..USIJARIBU..!
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    PUNDA MILIA.jpg

    Unaweza amini huu ni mkono wa binadamu?

    Au ulifikiria ni Pundamilia aina mpya tunayoletewa kama misaada?
     
  4. L

    Luluka JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha!kweli ni ubunifu hapo!
     
  5. K

    Kapeleka Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakyanani hiki ni kipaji si mchezo
     
  6. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rahisi! Kwa juu kuna kibao kilicho horizontal kwa ajili ya kukalia -- kitu muhimu ni ku-balance miguu tu.
     
  7. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimeikubali!! Huyo jamaa atakuwa na kipaji cha hali ya juu.
     
  8. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aendelezwe aisee,,,
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Naona tumuundie tume huyu!
     
  11. M

    Maridhawa Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kazi ya ukweli sana
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    wazungu huwa nawafananisha na masanamu aisee, wakati mwingine akili huwa wanakuwa wamezichomoa....
     
  13. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ubunifu wenye akili
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nice ubunifu kwakweli
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Mbona hafanani na wale waliobwa? au ni new specie
     
  16. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Password is short.jpg

    Toa maelezo yako...
     
  17. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    simu ya ukweli.jpg

    Hapa hata kwa vibaka nakatiza nayo tu...
     
  18. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hii ya ukweli, kama ya Yule waziri aliyeporwa na changu kule moro
     
  19. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waziri gani "Malima" pale nashera Morogoro? Ilikuwa bahati mbaya sana naye changuduo alijivunjia heshima kumuibia waziri.
     
  20. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ng'ombe ni noma.jpg

    Huyu mbona ana hatari...
     
Loading...