Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A logical answer to alogical question!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Baba V, Aug 14, 2011.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamaa mmoja mzungu alikuwa anakatiza gengeni na nyani wake, yule nyani akanyakua ndizi na kula, mwenye genge (a black man by the way) aka mind, yule mzungu akamwambia unalalamika nini na hali aliyekula ni ndugu yako? mwenye genge akanywea kutokana na kauli ile, baadaye yule mzungu akakuta nyani wake ameuawa, akamuuliza mwenye genge kwa nini umemuua nyani wangu, mwenye genge akamjibu "HAYAKUHUSU HAYA NI MAMBO YETU YA KIFAMILIA" lol!!
     
  2. Z

    Zedikaya Senior Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelkwel!!!
     
  3. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Du hatari, kweli nimeamini mtu anayekukejeli dawa yake mkejeli zaidi.
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Dawa ya jeuri ni kibri! Akhome siku nyingine... Teh teeeh!
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo sawa
     
Loading...