Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50% ya Watanzania wananuka midomo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Nov 24, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Utafiti ulio rasmi unaonesha asilimia 50 ya wabongo tunatoa harufu kali kwenye midomo.

    Source: Gazeti la Mwananchi.
    My Take:
    Hii inapelekea either watz hawapigi mswaki mara 2 au 3 kwa siku au dawa za meno tutumiazo hazina viwango.
    Sasa ukichukuliwa watz milioni 40, nusu yake ni mil 20 ambao kuna harufu kali toka kinywani. Kwa haraka haraka, hii ina maana kati ya watu 5 basi 3 kati yao wanatoa harufu kali(ukichukulia idadi ya mil 15 ya watu wazima)


    Rejao, FaizaFoxy, Mwita25, Bujibuji, Rev, Lizzy, Smile, The Boss, AfroDenzi, Invisible na wengineo mpo hapo!!
    MziziMkavu toa maoni yako!!


     
  2. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Computer za ofcn bwana kazi kweli.
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Noana mwanachi nalo karibia linakuwa la udaku
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huu utafiti hatari kweli kweli,Labda tutumie Aloe Vera /Colgate ama unasemaje Sizinga?
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndio nilikuwa nafikiria hicho kitu Alovera...lakini hizi whitedent hizi...nina mashaka nazo sana!!
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndugu Sordo...huu utafiti kwanini unauona kama ni Udaku??
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwaiyo hao wana jf ulowataja ndo wananuka midomo au?
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    FirstLady...hembu fikiria kwa mbali kidogo...yale mate wabongo wananyonyana ndimi daily kisa eti mapenzi yamekolea, aka denda, aka nyama kwa nyama...hii ni zaidi ya hatari, au we unaonaje??
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo? 28-58 Over
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    I'm responsible for what I say, I'm not responsible for what you understand!!


    Hao nniliowataja najua michango yao ni muhimu sana kwenye hii mada kwa kutuelimisha zaidi....Smile vp bana?? umeamkia kaunta ya juu nini?? Na ww pia nimekutaja, I like ur Swaga!!
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hiyo research waliconduct vipi? Kwa kunusa midomo ya watu, kula denda au
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    Kitu kama hicho...lakini ni from 15 yrs onward!! Lol, whatever!!
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hahaaa...Lol, very nice quest, bt am not responsible kulijibu!! Manake sijajua bado how they come to conclusion like this!!! Hahaaaa
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi na dawa za meno tunazozitumia nyingi aziui vijidudu vinavysababisha kualibika kwa meno na baadae meno yaliyoaribika kutoa harufu mbaya,recommendetion from doctors ni colgate
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    okee nimekusoma mchango wangu ni huu watanzania wengi wanaamini kusafisha mdomo ni asubuhi tu basi ,mtu anakula mazagazaga yake huko siku nzima asafishi kinywa hadi asubui ifike unategemea nini mkuu?pia hatuna desturi ya kuwaona dentist mara kwa marani vema watu wawe wanasafisha kinywa marakwamara baada ya kula sio lazima uswaki kuna dawa za kusukutua tu zinaacha mdom o murua
     
  16. O

    Obinna Senior Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo Research imefanyikaje?
     
  17. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi kule vijijini wanatumia dawa za meno kweli. Naona ni kama miswaki ya vijiti zaidi. Lakini afya ya kinywa ni zaidi ya kupiga mswaki, si watu wengi wana utaratibu wa kuonana na daktari wa meno kwa minajili ya kuangaliwa afya ya meno.
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We mleta mada kama unafikiri kuwa mdomo wangu unanuka basi utakuwa umekosea sana. Mimi ni mtu wa afya na huwa ninapiga mswaki mara sita kwa siku pia huwa napenda kula pipi kifua ambazo kwa kiasi kikubwa hunisaidia kuondokana na harufu mbaya mdomoni. Sina uhakika kwa hao wengine uliowataja hapo chini.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Uko sahihi sana,

    Hili ni tatizo kubwa kwa watu walio wengi. Mimi mwenyewe hunitokea mara nyingi lakini nimebahatika kujua hivyo na kwa hiyo huwa nachukua hatua.

    Halafu kwa bahati mbaya, watu wengi wanaonuka mdomo ni wanaume.......!!!!!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mzima weye? Naona umeshaanza kuichakachua sredi yako mwenyewe!
    Mi hili janga limenipitia mbali kodogo aisee..
     
Loading...