Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

4 university students

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Freddy81, Apr 30, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ONE NIGHT 4 UNIVERSITY STUDENTS WERE BOOZING TILL
    LATE NIGHT AND DIDN'T STUDY FOR THE EXAM WHICH WAS
    SCHEDULED FOR THE NEXT DAY.

    IN THE MORNING THEY THOUGHT OF A PLAN. THEY MADE
    THEMSELVES LOOK AS DIRTY AND WEIRD AS THEY COULD WITH
    GREASE AND DIRT.

    THEY THEN WENT UP TO THE DEAN AND SAID THAT THEY HAD
    GONE OUT TO A WEDDING LAST NIGHT AND ON THEIR RETURN
    THE TYRE OF THEIR CAR BURST AND THEY HAD TO PUSH THE
    CAR ALL THE WAY BACK AND THAT THEY WERE IN NO
    CONDITION TO APPEAR FOR THE TEST.

    THE DEAN WAS A JUST PERSON SO HE SAID THAT YOU CAN
    HAVE THE RE - TEST AFTER 3 DAYS. THEY SAID THEY WILL
    BE READY BY THAT TIME.

    ON THE THIRD DAY THEY APPEARED BEFORE THE DEAN. THE
    DEAN SAID THAT THIS WAS A SPECIAL CONDITION THAT ALL
    FOUR WERE REQUIRED TO SIT IN SEPARATE CLASSROOMS FOR
    THE TEST.

    THEY ALL AGREED AS THEY HAD PREPARED WELL IN THE LAST
    THREE DAYS.

    THE TEST CONSISTED OF 5 QUESTIONS WITH TOTAL OF
    100 MARKS.


    Q .1. WRITE DOWN YOUR NAME ----- (2 MARKS)


    Q.2. Write the name of the bride and bridegroom at the
    wedding you
    attended 4 days ago-----(30 Marks)


    Q.3. What type of a car burst a tyre.------(20 Marks)

    Q. 4 . WHICH TYRE BURST ------- ( 28 marks )


    Q.5. Who was driving----------(20 marks)


    What do think the answers will be???
    I need your comments.....
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Duu! wamekwisha!
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kila mmoja lake labda kama wana mobile wafanye conference call wakubaliane otherwise njia ya mwongo fupi
     
  4. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du huyo Dean ni kiboko!Walikolala wao ndiko alikoamkia Dean!Kwa ufupi wameumbuka!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Madogo wamelamba garasa.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kwa mchecheto watakaoupata hata swali la kwanza wanaweza kukosa pia!
     
  7. B

    Balingilaki Member

    #7
    May 1, 2009
    Joined: Aug 2, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mitihani ya chuo ingekuwa hivi watu wangekuwa fiti kinoma.
     
  8. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni wanafunzi smart wanapata mia; ukiwa muongo inabidi kupanga kila kitu including details kama hizi!
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ukaandika jina la mwenzio badala ya lako. Du! ticha kawachemsha kweli, na kama hawajiandaa na uongo wao kwisha kazi watajichanganya sana.
     
  10. C. Misonge

    C. Misonge JF Gold Member

    #10
    May 1, 2009
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kaazi kweli kweli!! kijasho chembamba lazima kiwatiririke
     
  11. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Je huyo lecturer alikuwa anawatahini nini? Ninawashauri wa wa appeal maana maswali hayakutoka katika course outline hata kidogo. Secondly je kuandika jina tu katika level ya chuo kikuu upate marks za bure??? ni kuonesha kuwa hicho chuo hakinaq mwelekeo basi. hahaha. Though hadithi inatufundisha tusidanganye na tujiweke tayari katika matukio mbalimbali yanayotukabili. kwikwi
     
  12. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh teh teh kwa stail hii wajaa wamekula ya mbuzi.... kwa maana kwa levela ya chuo kikuu mtu unaweza huambiwa hata usijibu chochote na ukapata 100% na kama hiyo test ilikuwa ya Communication skill ndio wamekwisha kabisaaa.... maana test zake huwa za ki-IQ zaidi ya ki-Madesa wise...

    Nampongeza sana huyo Dean...

    I dont imagine the first Question......what is your name...."unawaka..."
     
  13. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    |Ha haaaaaaaaaaaaaaaa, mkuu waongo walio wengibsio smart kihivyo.
     
  14. C

    Chukunchu Member

    #14
    May 7, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hapo dawa ni kuomba tu kwenda kujisaidia tena choo cha shimo nje ya chuo.... halafu mitini. Ni tusker tu zitakuondolea mawazo baada ya hapo.
     
  15. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ANSWER IS SIMPLE

    Utakubaliana nami kua :

    Dean= (is) Aware of lies

    Therefore,
    Solution itakua ni = Discussion
    Na discussion=

    Discussion = 1st student+2nd student+3rd student+4th student.

    Hata hivyo Discussion=Agreement of car no.,wedding mates names etc.



    ThatÂ’s a formulaic expression of the problem for computational mathematicians.
     
  16. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wa wa wa wa....mmmmm aisee hapo lazima wajikojoleeeeeeee kiduchu....
     
  17. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    freddy,
    i real loughed.
    I'll give you my opinion later,.....
     
  18. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii inanikumbisha kisa fulani cha kweli miaka kama 3 au 4 hivi iliyopita pale Ardhi University (former UCLAS). Kuna mwanafunzi mmoja aliyekuwa anasoma mwaka wa nne (environmental engineering) alikubaliana na supervisor wake kufanya utafiti juu ya uchafunzi wa mazingira kule feri. Baada ya muda mwanafunzi akampelekea mwalimu wake matokeo ya utafiti wake. Mwalimu wake akashuku kuwa mwanafunzi hajaenda field bali amekaa mezani na kupika matokeo (data) mwanafunzi akasema si kweli. Ikafika siku ya ku-present kazi zao mwalimu wake bado akasisitiza kuwa mwanafunzi yule hakwenda field (sehemu husika-feri) kufanya utafiti lakini mwanafunzi akaendelea kusisitiza kuwa alienda na kukawa na mabishano makali. Sasa mkuu wa kitivo (Dean of Faculty) akamuuliza swali yule kijana kama kweli ameenda field je zile meza wanazoparulia samaki pale feri soko jipya ni za mbao au za zege (concreate). Mwanafunzi akajibu kuwa ni za mbao. Tayari uongo wake ukawa umethibitika.
     
  19. o

    octavina carlos New Member

    #19
    May 11, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekula kwao hiyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. M

    Mbonafingi Senior Member

    #20
    May 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!
    kwisha habari yao waandike maumivu.
     
Loading...