Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2020, 2025, 2030, 2035,2040,2045.2050

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sangarara, Mar 28, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nadhani wengi tutakuwa tunakubaliana kwamba Kampeni za Kumpata Rais wa Taifa letu katika uchaguzi wa mwana 2015 zimepamba moto tayari.

    Napendekeza tuanze kuangalia na Chaguzi za Mbele hasa kuanzia 2020.

    Japo msingi wa pendekezo langu ni kutaka kuwapunguzia Munkari wataka Urais wetu kwa kuwaonyesha Fursa nyingine ama sivyo naona ni kama vile wataka Urais woote wamewekeza nguvu zao zote mwaka 2015. Athari ya concentration za namna hii mara nyingi zio nzuri na zinaweza zikaleta machafuko nchini mwetu.

    Lakini nadhani ni Busara kufanya maandalizi mapema zaidi.Kama tuko tayari basi Mchakato uanze.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaongelea akina 6 na EL?...By 2020 SI WATAKUWA WANATEMBELEA mikongojo?
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ina maana ni hawa tu mkuu. Kama ni hivyo tutakuwa ni Taifa la Ajabu sana. Lakini nauhakika hawa hawaoni mbali ya 2015.
    Sijaiona hiyo busara sababu huyo sita tu ilipofika 2010 na yeye kwishne sasa amebaki kuwa MC tu
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwakuwa watanzania tumejizoeza kuwachagua viongozi wetu kwa mpango wa dharura, ni vizuri tukajadili tunaweza kuwa na viongozi walioandaliwa kwa mpango wa muda mrefu!
    Kiongozi anazaliwa, analelewa, anaandaliwa!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kunaweza kukaibuka figa nyingine kabisa kuendeleza nchi hii.
    Hawa watakuwa wameshakuwa wakuu kuu.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeiweka kijanja! Kwamba wengine waangalie 2020 na kwenda mbele. Wapewe nafasi wale ambao mwaka 2020 watakuwa wanatembelea mikongojo!

    Unanikumbusha maneno ya Mwalimu mwaka 1995. "wewe subiri bado kijana una nafasi huyu mwenzio akikosa hivi sasa hana nafasi tena". Inasemekana Mwalimu Nyerere kakimwambia JK amuachie BWM, Dodoma (1995)

    Moral of the story: Je ina maana kwamba vijana wawaachie wazee ambao wanautaka Urais 2015 ili wao waangalie 2020, 2025, ....?
     
  7. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapa kidogo huwa napata ukakasi kidogo kukubaliana na hii maneno maana huu ndio mwanzo wa usltani hapa Africa. Kumbuka tofauti zetu kimaisha zimetugawa sana, kuna wanaosoma chini ya mwembe wengine darasa huwezi kutofautisha mlango na dirisha na baada ya hapo safari yao kielimu huwa inaishia secondary ya kata yenye mwalimu mmoja wanafunzi 230 na vitabu 6 bila maabara! Nadhani tujikite tu kuangalia uwezo na uaminifu wa mtu binafsi maana kuna watu wanatokea kusiko na address kabisa lakini wanafanya vizuri sana kiutendaji na pia niwaaminifu na kuna wale watoto wa vigogo ambao hawafai hata kidogo ila wanabebwa na CV za baba na mama zao. Huu ni mtizamo wangu tu
     
  8. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    TUWAANGAL mafanikio yao ya nyuma na sio maneno yao waliyoyasema siku za nyuma. Elimu zao na crime records zao, hata kama walitembea na wanafunzi wa shule nayo tuyaweke wazi. Hii nchi ina dini mbili kuu hivyo si busara kumchagua mzazibari kuwa raisi wa jamhuri hata kama ni mrefu namna gani. Tujifunze kwa Ali hassan mwinyi!
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tupe mfano
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    EL 60yrsa, 6 65yrs, SILAHA 64yrs, watakuwa vikongwe
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lala ukue!!!
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Huyo Silaha ndio nani?
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hata Mi cjawahi kumsikia!

    Mmmmmmmhh!
    Kazi kweli kweli!
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Usichanganye na mjadala wa under 40 kuruhusiwa kugombea nafasi ya Urais mkuu, Kumbuka hili likipita under forty watakuwa na nafasi za kugombea katika nyakati zote kuanzia 2015, 2020, 2025 nakuendelea.

    Na pili, napinga kabisa swala la kuachiana, kama mtu hafai sasa hatuna sababu za kumuona atatufaa huko mbeleni, we are more than 50 Million people now, haiwezekani tukang'ang'ania kumuandaa mtu mmoja kuwa rais kwa kipindi chochote kile, mfumo wetu wa Uongozi sio wa Kifalme, Wapo watanzania wengi sana wanauwezo wa kuongoza.

    Lengo langu ni kuwakumbusha watanzania ambao wanafikiri kwamba wanaweza wakatuongoza wajue kwamba 2015 sio mwisho wa dunia, wanaweza wakajipanga kugombea kwenye chaguzi nyingine, hii itawawezesha kujipanga na kujipanga kwenyewe ni kwa kuwatumikia watanzania kwa uamanifu wa hali ya juu na sio maneno maneno ya kisiasa.

    Kwa upande wa wachaguaji, itatupa fursa ya kuwa tumewahakiki wagombea wetu kwa kipindi cha kutosha.
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sitegemei kujadiri watu katika hili, ukifanya hivyo ujue umejinyanganya uwezo wa kufikiria kuhusu kiongozi wa 2050, sababu it is obvious wewe binafsi hautakuwapo,
     
Loading...