Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*****************************

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 11, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Jamaa alikuwa na girlfriends watatu,akaanza kuwaza amwoe yupi kati ya hao.
    akawapa kila mmoja milion 5 ili aone kila mtu ataitumiaje.
    Girlfriend wa kwanza akaenda supermarket akanunua nguo,viatu,mikufu ya kila aina,
    akaingia saloon kutengeneza nywele,halafu akarudi kwa jamaa na kumwambia
    nimenunua hivi vyote ili nipendeze ili unipende daima.
    Girlfriend wa pili akarudi akiwa amenunua,tv,redio,cd & dvd player,meza na viti,
    halafu akampa mshikaji ili watumie kwa maisha yao wakioana.
    Girlfriend watatu akafanya biashara ndogo ndogo ile hela ikarudi mara mbili,
    akafungua duka na kumrudishia jamaa million 5 yake,akamwambia million 5 hiyo
    ikusaidie na hii itakuwa duka letu.
    Cha kushangaza ktk uamuzi wake jamaa akaamua kumwoa mwenye chuchu na makalio makubwa.
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Stori imeanza vizuri ila mwisho huyo mwenye makalio makubwa hakutajwa.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    James:mambo mrembo
    Mrembo:poa mambo vp loverboy
    James:naweza nikakufahamu zaidi?
    Mrembo:nina miaka 19,mrembo wa ukweli,hips nzuri,chuchu saa sita,lips tamu.
    James:Mhh nimeshakupenda,mi nina miaka 52,kifua kipana
    Mrembo:miaka 52?lol kama umri wa baba yangu
    James:nina miaka 52 ila napenda kutembea na visichana vidogo.
    Mrembo:una mke?
    James:nina mke ila sio sexy kama wewe,nina binti pia ana miaka 19 ila yupo sebuleni anafanya homework na rafiki yake
    Mrembo:sasa kwanini unapenda visichana vidogo?
    James:ni watamu balaa we acha tu
    Mrembo:pia napenda wazee wenye umri wako,wanaotoa ipad,iphone,na cash
    James:nitakupa hivo hata zaidi ya hvo
    Mrembo:naomba tukutane mana mi nipo Masaki
    James:Labda niambie kesho nije kukuchukua na benzi langu jipya.
    Mrembo:Kesho nina darasa,ngoja nifanye homework tutachat kesho mana baba yangu ni mkali
    James:shule ni mhimu sana,niambie h/work ninaweza kukusaidia pia.
    Mrembo:usijali nafanya h/work na rafiki yangu anayeitwa Lucy.
    James:Mercy huyo ndo wewe?
    Mrembo:Baba kumbe ndo wewe?

    otea kilichotokea
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    wavuta bangi watatu waliona ndege ikipita. Mmoja akasema, "ile ndege ni ya Obama ile...hivi sasa yaelekea Marekani." Wa pili akasema, "la hasha...hio si ya Obama. Hii ndege ni ya Kibaki. Si waziona hizo rangi za bendera ya Kenya?"
    Basi, wa tatu akawaambia, "wallahi nyi wote machizi freshi. Vipi itakuaje hizo ndege ni za Obama ama Kibaki? Mi sidhani kama ni zao kabisaa!"
    "kwanini?" wale wawili wakamuuliza kwa pamoja.
    Akawajibu, "sababu kama ni zao, tungeona pikipiki zikiwa mbele.
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha kukariri kubaya sana pikipiki angani lol
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    We ni nouuuuumar exellent!
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Wabongo na mademu bwana, kumbukeni ile stori ya talanta 3, 2 na 1 kwenye biblia.
     
  8. v

    valles New Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaah pikipiki angani
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mtoto wa mwenzio mwanao,
    nilimsikia jamaa mmoja anasema mtoto wa mwenzio mkubwa mwenzio.
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Intro - A
    Main body - A
    Conclussion- F
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo mwenye chuchu na makalio makubwa ndiye aliyefungua duka
     
  12. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ekthelent,hapo mimi thijakuelewa aithee.
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yuko sahihi ila hakutuambia kati ya hao ni yupi alikuwa na inye na yupi kipotabo,hope mwenye duka hakuwa na inye.
     
Loading...