Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 ni vyema wafuatao wakajiondoa ktk vinyang'anyiro vya ubunge...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EL MAGNIFICAL, Feb 11, 2012.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    salamu kwenu wana jf !
    Nimekaa na kutafakali nimegundua kuna watu wana uroho wa madaraka na itakuwa kawaida sana kuona bunge letu likikosa mabadiliko kila baada ya miaka 5, hivyo nimeona ni vyema kupitia jf hawa viongozi wa vyama watambue kama watapenda kulinda majimbo yao ni vyema wafuatao wasisimamishwe tena ktk kugombea ubunge:-
    1. dr. Mahenge
    2. steven wasira
    3. Makinda
    4.ndesambulo
    5.mrema
    6.cheyo
    7.pinda
    8...........
    9............
    10.........
    11..........

    Unaweza kuongeza wengne pia.
    Kwanini nimewapoint hawa !
    Kwakweli kwa hali ya nchi ilivyo sasa ni vyema taifa likapata vijana ambao ndio nguvu kazi sina maana kwamba wazee hawafai la hasha lakini nikimtizama mbunge wangu dr. Mahenge huwa napata wasi wasi u dr alipataje !!!
    Nawasilisha.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa upande wa ndesa napingana na wewe kuwa ni mroho wa madaraka alichokifanya Moshi kitabaki historia kwa vizazi na vizazi, naimani 2015 hatogombea tena atamwachia kijana JAFARY ambaye anakubalika sana.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    8. Lowassa

    9. Maghembe

    10. Anna Kilango

    11. Selasini

    12. WOTE WANAOSINZIA BUNGENI
     
  4. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angel, big up kama ndesa ataachia madaraka kwa kijana ni nzuri zaidi lakini unaamini hawa wengne watathubutu kweli !
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    13. fisichawene a.k.a simbachawene - kibakwe,
    14. deadstone, a.k.a livingstone- mtera
    15. na sofia simba kama yupo
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    16. Mwakyembe
    17. Mwandosya
    18. Mary Mwanjelwa
    19. Makongoro Mahanga
     
  7. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kebwe wa Serengeti
     
  8. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sende... Na Kila...
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Jah people
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umesahau kuwa hawa huchagulia kwa nguvu ya umma na wala si kwa kauli yako, kusahau kwako kunaweza kukawa kumetokana na kwamba leo no weekend umeshaweka vitu au ni ukilaza wako tu.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    acha udini wewe! Umewataja hao kwa sababu gani?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Au mmeamua kuwasema tu watu hapa? kuweni na subira 2015 siyo mbali kila mtu atafanya anachotaka jimboni kwake na siyo ku generalise hapa. Kumbukeni kuwa wengine mnaowataja wanakubalika katika majimbo yao na ikumbukwe kuwa majimbo mengi waliyoyapoteza CCM mwaka 2010 ni kwa makosa ya kuweka watu wasio kubalika na sijui kama watafanya makosa hayo tena mwaka 2015.
     
  13. R

    RUTARE Senior Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    20.John Cheyo
    21.Andrew chenge
    22.peter Serukamba
    23. Beatrice Shelukindo
    24. Anna Abdallah
    25. Mch.Getrude Lwakatale
    26. Mch.Luckson Mwanjale
    27. Albert Ntabaliba a.k.a obama
    28. Christopher ole sendeka
    29. Asumpta mshama
    30. Samwel Sita
    31.....
     
  14. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    namba 15. Sawa mbona wengne bado vijana !
     
  15. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    deadlivingstone Joni Komba.
     
  16. S

    Sam Upendo Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Sofia Paka a.k.a. Sofia Simba
     
  17. t

    taranda Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diana Chilolo, Pindi Chana, Esta Bulaya
     
  18. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    iv type iz nao hawa ni wabunge kweli !
     
  19. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    ningejutia kauli yangu nisingemuweka dr mahenge na wenzie wa ******* nje na hapo nakusamehe bure maana mnajifanyaga mmekunywa maji ya bendera.
     
  20. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    boss hapo udini upo wapi !
     
Loading...