Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 hapatoshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmnamba, Apr 4, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli baada ya vuguvugu na shamsham za uchaguzi iliopita ifikapo 2015 kuanzia tume na chama tawala ni budi wajipange. Maana kwa mtizamo wa kina kama sio majiboni basi mpaka uongozi wa juu! Ni mtizamo tu.
     
Loading...