Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2012 fursa kwa CHADEMA kuzidi kuongezeka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, Jan 2, 2012.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu umeanza vizuri na dalili zaonyesha CCM na CUF vifo vya kisiasa vitazidi kuwaandama. Ni juu ya wapanga mikakati wa CDM kutumia fursa ipasavyo, na kujiwekea mazingira mazuri ya kuchukua serikali za mitaa 2012 ambako ni msingi wa kuchukua dola 2015.
    Masuala haya ya msingi yatazidi kuwatenganisha wapiga kura na CCM:
    1. Hali ya uchumi kuzidi kudorora na wananchi kukata tamaa
    2. Malumbano ya mara kwa mara miongoni wa vigogo wa CCM juu ya kuwania URAIS 2015
    3. Suala ya posho kwa wabunge
    4. Sisi wakazi wa Kigamboni kukerwa na kauli ya Magufuli juu ya kututaka tujifunze kuogelea.
    5. Zoezi la kuhamisha wahanga wa mafuriko litaleta mtafaruku mkubwa na wapiga kura kuzidi kuichukia CCM


    Hivyo kuna dalili tosha wapiga kura kuzidi kuichukia CCM na kuchangua chama mbadala. Msingi wa wote ni CDM kutokuwa na migogoro
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Cdm wakitulia,watakuwa na mtaji mkubwa sana!wanatakiwa waweke mizizi ya uongozi serikali za mitaa ili iweze shinda kirahisi 2015.
     
  3. K

    KIROJO Senior Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe subiri mziki unakuja
     
  4. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Freedom is coming, tomorrow. God is on our side.
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you have a point
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    subiria radi na ngurumo inayokuja uone moto wake 2015 CDM balaaa!!!
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    muda wa chadema kusambaratika sababu kubwa ni hizi;
    1.mtafaruku wa kiuongozi kutokana na uchaguzi ujao ndani ya chama baadae mwaka huu.kambi ya mbowe,ya slaa na ya zito zitasigana na watasalitiana sana.
    2.undumilakuwili wa wabunge wake katika suala la posho (sitaki nataka)
    3.sakata la madiwani arusha litakitesa sana chama mkoani humo wakati wa uchaguzi ndani ya chama.
     
Loading...