Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2009! Wewe kinakuuma nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Dec 22, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mwaka ndy huoo unayoyoyoma. hebu jaribu kufikiria ni kitu gani kimetukia ndani ya mwaka huu kilichokugusa saaana, aidha yin au yang, kizuri ama kibaya. Binafsi nachukia sana mwaka kuisha, kwani ni hatua moja kuelekea uzee na kifo! wewe je! TUAMBIE
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nimetaja KIFO tu, watu washani PM eti nywele zinawasisimka!! usawa huu kufa wakati maisha ndiyo kwaanza yanaanza kuwa matamu!!!!! lol lol mkuu!! teh teh
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ufisadi
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Michango ya harusi imenisababishia umasikini na kupoteza marafiki nilio wachangia 20
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Nimechukia sana ajali zilizohusisha mabasi ya Mohamed Trans kule korogwe na ile ya Same last week! Kwa kweli inaniuma jinsi ambavyo binadamu wenzetu walivyopukutika vibaya bado naitupia lawama serikali kupitia TBS ina maana haya matairi yanayotumiwa wamethibitisha ubora wake?? Mi siogopi kifo bali naogopa maumivu na ulemavu unaosbabishwa na ajali hizo..
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu
     
  7. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -MTIKISIKO WA UCHUMI UMERUDISHA NYUMA MALENGO YANGU.
    -SIASA ZA KINAFKIZA NCHI YANGU....lol...teh teeeh.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na bado...February 2010 mtu wa hapa JEIEFU anabeba kitu na boksi, na mchango wako ni cornerstone!. ...Naomba uondoe wazo la kuisha kwa michango hii , maana ndo kwanza safari inaanza!..BTW, are you already a member of the married-club?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Hapa panahitaji mjadala wa hali ya juu, tunajitakia umasikini wenyewe!
     
Loading...