Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2004 GX 110 bei ya kutupaa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dullymo, Mar 23, 2010.

  1. d

    dullymo Senior Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toyota mark 2 gx 110
    2004 model
    metalic color
    1990CC

    75,000 odometer

    sports rims, CD changer, TV, airbag, ABS, PS, PW,

    bumper iligongwa kdg but imerudishiwa vizuri na ukitaka unawekewa mpya kabisa,

    BEI tsh 9,000,000 tu!!
    hurry up! wa kwanza ndo ataouziwa.

    contact
    0713 744 144 abdul
     

    Attached Files:

  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mimi nina sita(6M) vipi tufanye biashara??
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Yeah nimekubali kaka kitu bei ya kutupa hii karibu na bure.
     
  4. d

    dullymo Senior Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah 6 mzee unauwa labda nikupe premio kwa bei hiyo
     
  5. d

    dullymo Senior Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka fidel kufulia kubaya wangu we wacha 2 ukiona hivyo ujue maji ya shingo
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mkuu napanda mpaka 7m hapo vipi??
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hii Premio ya 6m iko katika hali gani? ya mwaka gani? unaweza kuweka picha zake hapa??
     
  8. d

    dullymo Senior Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo premio ni ya mwaka 1999 but specs zake hadi nikifika home nitakuchekia pamoja na kukupigia picha.. vp ulikuwa unahitaji boss wangu?
     
  9. d

    dullymo Senior Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama upo serious boss wangu nitakupa kwa 8.7 lakini hapo utafanya repair mwenyewe. but hiyo repair yenyewe sipo muhimu sana coz kwa haraka haraka hata huwezi jua kama ina scratch. fanya reference kweny pic then ndo utaligundua hilo.
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    8m vipi hapo......?
     
  11. d

    dullymo Senior Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah mzee kweli kufa kufaana lakn namna hy unakamua sana bob.hata cpati pumzi
     
  12. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    si kwamba naharibu lakini muuzaji awe mkweli kidogo .GX 110 zina model mbili hii na ya hapa zilitoka mwisho 2003 kwa hiyo gari ni ya 2003 au chini mpaka 2000.ninaongea hivyo sababu ni 2004 model.aliyeoffer 8.7 katoa offer bomba mzee angalia isije baadae ukajikuta unauza bei si yenyewe.yalinitokea wakati nauza GX 100 yangu
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .......so deal?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Home boy kamata mashine hilo
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unaiuza?
     
  16. d

    dullymo Senior Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekwama nataka kumalizia nyumba yangu!
     
  17. d

    dullymo Senior Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fanya 8.5 km upo tayari nkuletee gari au njoo oil com ya manzese kuanzia saa 2 hadi saa 10 jioni.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    documents zipo clean?
     
  19. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama sehemu ya kukutana ni Manzese, simshauri aje kwa muda huo
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh angalia ukifikia hatua ya kuuza pamba nishtue nije nikuungishe maana ujenzi si lelemama.
     
Loading...