Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2000 Toyota Corolla Sedan, 86,000km @7.5m

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Manitoba, Nov 6, 2009.

  1. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jirani yangu hapa anauza hii gari, nikadhani pengine yaweza kuwa ni dili nzuri kwa wana JF.

    Mwaka: 2000
    Imeingia Bongo: July 2009
    Odometer: 86,000km
    1500cc

    Bei: 7.5m (non-negotiable)

    Contact: 0713-363534

    Kwa maswali zaidi mcheki mshkaji mwenyewe kwenye simu hiyo.
     

    Attached Files:

  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ebanae, gari bado inaruhusu. Punguza laki 5 tu nimnunulie mtu, naweza kumwokoa na daladala hustles!
     
  3. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamnunulia nani kaka? hujawahi kuniambia umeoa bwana lol ... ila u r right huu usafiri wetu unakera mimi mwenyewe unaanza kunishinda.

    Jaribu kumsemesha mshkaji, ila kuna mdada hapa alikua anaomba kwa 7.2, jamaa akamrudisha nazo. Kwa upande mwingine, sijawahi ku-test negotiation skills zako mkuu ili niweze kusema huwezi kupata kwa 7m, kwa hiyo nakushauri muendee hewani tu.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    TUNASUBIRI MABASI YAENDAYO KWA KASI YA AJABU (Nikikumbukaga mchakato huu nacheka kweli utafikiri ni wendawazimu walikuwa wanajadiliana namna ya kunyoana hahahaha)
     
  5. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lol

    Mkuu una utani mbaya sana.

    Ila mtu akitokea Mars hivi akaona jinsi tunavyofanya mambo yetu sijui atatucheka au atatuonea huruma.
     
Loading...