Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

200 Wakamatwa Kariakoo kwa Uzembe na Uzururaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita Maranya, Jan 20, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa naangalia mlimani tv, watu zaidi ya 200 wamekamatwa na jeshi la polisi katika eneo la kariakoo kwa kosa la uzembe na uzururaji.

    Muda mrefu sijasikia watu wakikamatwa kwa makosa ya uzembe na uzuraraji. Isijekuwa polisi wameshindwa kukamata majambazi na wahalifu sugu
    na sasa wameamua kuwaumiza wamachinga!
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Samahani, hivi ni vigezo gani vinavyotumika kumtambua Mtu kwamba ni mzembe au mzururaji?....ninawasiwasi wa uonevu katika utekelezaji wa sheria hii.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,037
    Likes Received: 3,598
    Trophy Points: 280
    wamezembea nini? wamezurura wapi? ilikuwa wawe wapi that time wanakamatwa? ilikuwa wawe wanafanya nini muda huo na wakawa hawafanyi!!!!!!!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kariakoo kuna wazururaji?
    Wamejiridhisha vipi kuwa hao ni wazururaji?
    Wametumia vigezo gani?
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Moja Kati ya sheria nyingi za kikoloni zianazotakiwa kuondolewa
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hayo mambo kumbe bado yapo. Aisee huo ni uonevu hakika.
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Cleansing!
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa watu hawana kazi wanataka walale ndani mpaka wapate kazi?

    Upumbavu mtupu.
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    malapa!
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    umeniwahi mkuu,mi mwenyewe nahofia kuja kukamatwa huko kkoo
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mimi nafahamu kariakoo shughuli zinafanyika 24/7 sasa niliposikia kuna watu wanashitakiwa kwamba ni wazembe na wazururaji nimeshindwa kuelewa!
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kwa hakika hakuna namna ya kuelezea huu upuuzi unaofanywa na jeshi la polisi.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mi mwenyewe nimeshangaa sana kwakuwa siku nyingi sana nilikuwa sijasikia hizi kesi za uzembe na uzururaji nikadhani ilishafutwa kumbe bado ipo.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Absolutely right.

    Na hao watu wanakwenda kuteseka jela kwa sababu ya sheria za kishenzi.
     
  15. j

    jigoku JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jogi umenena vyema mkuu,nilipoiona hiyo taarifa kwenye TV nilishituka kidogo nikajiuliza ni cliteria gani ilitumika na maswali uliyouliza hasa ndio key tools ku-identify uzembe wao na uzurulaji wao,najiuliza watakwenda kuwalaza wapi,je kuna chakula walichowaandalia?je wana utaratibu wa emergence ya tiba in case wengineo wakiugua?
    Anyway ndio CCM yenye maisha bora
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Haya ni maswali muhimu sana na yanapaswa kujibiwa na jeshi la polisi wanatumia vigezo gani kuwatambua wazembe na wazururaji.
    Labda kama kuna mwanasheria hapa anaweza kutusaidia ufafanuzi wa sheria hiyo.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaaaa......aseee...kuzurura maana yake ni nini?
    Mimi ninavyojua, watoto wadogo wasioweza kufanya maamuzi na vichaa ndio huwa wanazurura.
    Mtu mzima ametoka kisukulu asubuhi, ameenda kupanda daladala kwa nauli kubwa tu, halafu unamkuta kariakoo unamwambia anazurura????!!!

    Pumbafu kabisa!
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ooooh! usikute ni wale vijana wetu waliobeba bahasha zao za kaki za A4 zilizosheheni vyeti vya sekondari na vyuo pamoja na cv wakijaribu kwenda kwa wachina kuomba vibarua, ndo wapo wengi sana mtaani.
     
  19. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda mkuu wao amepiga ramli watafanya fujo. As Usual.
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa gharama za mlipa kodi, juhudi na nguvu zinazotumika kwenye vitu vya kipuuzi ni nyingi bila sababu.
     
Loading...