Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20 na 15 wadanganyika waliobaki kwenye uchaguzi wa mwaka 20 na 10 watapenda mabadilik

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Alaba, Jan 20, 2011.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    20 na 15 wadanganyika waliobaki kwenye uchaguzi wa mwaka 20 na 10 watapenda mabadiliko pia!
    PEOPLE POWER, leo tunafanya harambee kujenga uzio wa UDSM na mabweni hivi vyuo vingi duniani vina uzio au utendaji kazi wa ulinzi sio hapo chuoni si mzuri?
    ACHENI HIZO
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani muheshimiwa, umeandika kiswahili au lugha gani? maana hata heading haieleweki.
     
  3. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kiswahili
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Next time jaribu kuwa makini kidogo na unachokiandika, hii forum siyo kijiweni
     
Loading...