Why women love bad boys

Hahahaha nshavuta jiko mkuu..na hapa jamvini nina-argue from my own experience..unajua hawa wadada huwa wanapata wadada wenzao wanadhani ni wanaume sasa wakipata wanaume wa ukweli wanawaita Bad Boys hahahahahaa....

Hapy kusikia umeweka tools down na kuamua kutumia experience kudumisha maamuzi yako!!!!!Barikiwa sana mkuu!!!!!

Am never ashamed kueleza nini ilikuwa maisha yangu huko nyuma.ts my shadow so mwanga ukiwepo kitaonekana tu!!!!
 

uNAWAZUNGUMZIA BADBOYS ENTERTAINMENT WA P.DIDDY?
 
We ain't, go-in nowhere, we ain't, going nowhere
We can't be stopped now, cause it's Bad Boy for life
 
Dude usinidanganye kuandaa picnics,school bashes,parties ni ubad-boy...any virgin boy can match that....anything else?
 
Dude usinidanganye kuandaa picnics,school bashes,parties ni ubad-boy...any virgin boy can match that....anything else?

You like half cooked meals hunh!!!!!
Cant you picture it all;you kinda pick two or three words and conclude from there!!!!?????

Well even agreing to disagree shows maturity and respect;we rest the case between us with no hard feelings nor grudges son, how about that one!!!!!!!
 
Im diggin ya sonny,me hawkin lil brass tacks from ya d.i.t.c an' put'em in the elbow room 2 swing a cat ain' hot airs to ya face son,just an average brown-joe tryin to parallel s.hit up nigga,the boot is on the other foot ,if u know wharram'sayin' hommie...
 

It's true Mr Nice wengi wanaugulia because most of them lack confidence, lakini as per my experience... sijawahi kuwa rude but also sijawahi kukosa mtoto yoyote ninayemtaka... kitu pekee cha tofauti ni ile attitude ya "if you stay if you go, it doesn't really matter to me" I mean kwangu mimi kissing asses haipo kwenye dictionary yangu.
 


Chekibobuuuuu bhana!!!!!

Zingatia mada hapo!!!!!
 
Ukiwa good boy kama mim ndo unapata vitu vitam kama nanasi..vinakuja vyenyewe
 
Lil son,u dropped a slayer's slang gem and i matched pound to pound and now,lemme see,im Chekibobu,'aaaight then....
 
Lil son,u dropped a slayer's slang gem and i matched pound to pound and now,lemme see,im Chekibobu,'aaaight then....

Aaanh nisamehe tu mkuu ndio athari ya malezi hii inanifanya nione unandishi wako wa ki chekibobu!!!!!
 
bad boys are hooootambao hawana yo-yo)....i jst love to look at them,no touchy touchy,ah ah...no pressure
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…