Wanawake wa siku hizi kitandani ni zero

Kwa niaba ya wasichana wa humu JF nimejitolea kuprove wrong hii ID...nitaomba mechi kwa naniliu humu halafu ataleta mrejesho

Ifike wakati hizi kashfa ziishe

Kama ww mauno feni safi ila wenzako[emoji23][emoji23]​
 

Kibamiaa oyeee[emoji23][emoji23]
 
mwanaume wa ukweli hawezi pandisha bendera kwa mkono mmoja. dunia yooote hii ? kamata manzi kunja piga motoo mpaka akusalimie. ww unasubiri eti mwanamke akatike kiuno ?
 
Mimi kweli sijawahi badilika ila mupenzi siwezi kusuck madick yanayoweka kwenyw kila K
 
mwanaume wa ukweli hawezi pandisha bendera kwa mkono mmoja. dunia yooote hii ? kamata manzi kunja piga motoo mpaka akusalimie. ww unasubiri eti mwanamke akatike kiuno ?
True nandio papa anakulaga kitu yake bila kukatikiwa au kufanyiwa mashow
 
Kwa niaba ya wasichana wa humu JF nimejitolea kuprove wrong hii ID...nitaomba mechi kwa naniliu humu halafu ataleta mrejesho

Ifike wakati hizi kashfa ziishe ​
hahaha jamani jamani.

Tunasubiria mrejesho tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…