Mkuu mie nafikiri mademu wa siku hizi japo sio wote wanatumika sana, K zao ziko busy so zile ashiki ashiki zilishafyonzwa kitambo. But let's wait wataalam wanakuja
Nashindwa
hata
kuelewa sijui ni kwanini wanawake wa siku hizi wamepoteza kabisa radha.
yaani mapenzi kwao hakuna tunafata mtelezo tu
utakuta we mwanaume unajitahidi kumuandaa kwa kumtomasatomasa zile
sehemu na kumpiga makisi musharabu ye yuko bize kukutumbulia mimacho tu.
Utazamisha kitu hata kushtuka hashtuki! Utosikia mihemiko wala migugumio
ukimlaza kifo cha mende basi macho yake yote yako juu ya paa utadhani
fundi nyumba anahesabu makenchi, ukimweka mbuzi kagoma kwenda kama
umewasha tv basi ataikodolea macho huku we ukiendelea kupiga mzigo.
Nimemiss sana vilio bila machozi, nimemis papuchi mnato ukizamisha kitu
unajibiwa kwa kilio au mihemo sio mbwembwe nyingi kitandani ka gogo
Wadada wa JF mwenye sifa hizo ani-pm.
nimechekaaaa ila nakupa pole. ebu subir unijibu, ivi nani akufanyie hayo yote
for northing??? una uhakikika kila idara unakuwa umetimiza afu
hufanyiwi utakavyo??? ebu jichunguze trust me kuna sehemu unakuwa
hujakamilisha.
na iyo idara ni out side 6x6 sooo jiongeze.
afu una uhakika unapanda ngazi zako? sio unapanda ngazi zinazopandwa na
boss wako/ baba zako wenye vyao afu unategemea akubilingitie wew
ambae.....
mwisho kabisa take this from me: ni kwamba demu kama anakupenda atafanya utundu ata ambao hajawai fanya popote. (sory kama kuna neno litakuudhi) gud day.
Kifimboplayer
Nimeipenda technique yako bro, umeanza kuwapondaa then unaomba PM.....!!! Ingekuwaje kama ungewasifia kwanza?? Naona wamekuja juu kweli kweli kujibu mashambulizi.....!!!
Wewe ni mwanaume wa sikuhizi au wa sikuzile?