Sigara Kali
JF-Expert Member
- May 28, 2017
- 3,712
- 8,769
Sasa hiyo gegedwa si itachacha sasa..!Tena ukute sikupendi na wewe unanilazimisha naweka na tomato kabisaa au napitia bucha napakaza damu mxeeeew[emoji57][emoji57][emoji57]
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani mpenzi wako akija geto Ni kwaajili ya kugegedana tu??
Hamuwezi kaa pamoja mkaongea siku ikapita.
Mapenzi ya ngono haya...mkionana ni kungonoka tu hamna mengine.
Kazi kwelikweliii
Sent using Jamii Forums mobile app
waambieKama mada inavyojieleza
Kuna hii tabia ya baadhi ya wadada unapowapa appointment ya kuja nyumbani kwako chumbani kabisa wanajivesha pedi na kudanganya wana bleed
Hii tabia wanaifanya ili kukwepa kugegedwa lakini ni mabingwa wa kuomba umtumie nauli aje kwako
Wengine wanajua kabisa wanableed lakini wanakuja ghetto unafanya nae romance pale mkuyati umesimama unataka papuchi demu anakwambia ana bleed na kukuonesha kabisa pedi sasa huku si kutiana majaribu na kutaka MTU aendelee na chama pendwa CHAPUTA!!?
Wee Dada kama hutaki kugegedwa basi usiombe nauli ya kuja ghetto hayo mapedi mnayovaa pasipo kuvuja mtakuja kupata kansa ya kisimi a.k.a kinembe au kiharage
Acheni tabia ya kusingizia mna bleed na kujivesha mipedi mnaleta usumbufu sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Eti uje ghetto kuongea, wanawake huwa mna wazimu kweli..!Yaani mpenzi wako akija geto Ni kwaajili ya kugegedana tu??
Hamuwezi kaa pamoja mkaongea siku ikapita.
Mapenzi ya ngono haya...mkionana ni kungonoka tu hamna mengine.
Kazi kwelikweliii
Sent using Jamii Forums mobile app
Demiss ni mzuri![emoji116][emoji6][emoji6][emoji6]Tena ukute sikupendi na wewe unanilazimisha naweka na tomato kabisaa au napitia bucha napakaza damu mxeeeew[emoji57][emoji57][emoji57]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa hiyo gegedwa si itachacha sasa..!
Ndiyo maana haziishi hali ya kuchacha chacha[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]
Sent using Jamii Forums mobile app
MbayaaaDemiss ni mzuri![emoji116][emoji6][emoji6][emoji6] View attachment 996861
Angekuwa ni yule member unaempenda hapa JF amekusifia ungemjibu asante![emoji2211][emoji2211][emoji2211]
Angekuwa ni yule member unaempenda hapa JF amekusifia ungemjibu asante![emoji2211][emoji2211][emoji2211]
Rafiki pole![emoji2211][emoji2211][emoji2211]