Zesh JF-Expert Member Joined Apr 27, 2017 Posts 15,449 Reaction score 25,168 Jul 23, 2018 #21 Oyaa we manzi tafadhali tumia lugha yetu vizuri kikurya chenu kiache unapolog in jf .......tofautisha kati ya R & L unatuchosha bhana uandishi gani wa hovyo huo msiiieeew
Oyaa we manzi tafadhali tumia lugha yetu vizuri kikurya chenu kiache unapolog in jf .......tofautisha kati ya R & L unatuchosha bhana uandishi gani wa hovyo huo msiiieeew
Zesh JF-Expert Member Joined Apr 27, 2017 Posts 15,449 Reaction score 25,168 Jul 23, 2018 #22 stardust JK said: Doh.. We nae nyuzi zako za ajabu ajabu kweli Click to expand... Anakera kinyama basi tu
stardust JK said: Doh.. We nae nyuzi zako za ajabu ajabu kweli Click to expand... Anakera kinyama basi tu
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,411 Reaction score 185,415 Jul 23, 2018 #23 Smart911 said: Ngoja tuone... Cc: mahondaw Click to expand... Hahahahaha... unaenda Kuona wapi Smart wangu?? chepukoni ama?? tehteh mimi ndrukiii
Smart911 said: Ngoja tuone... Cc: mahondaw Click to expand... Hahahahaha... unaenda Kuona wapi Smart wangu?? chepukoni ama?? tehteh mimi ndrukiii
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,411 Reaction score 185,415 Jul 23, 2018 #24 Kuna wanaume wanasimama jamani utatamani kukimbia hahaaa... mimi ndrukiii cc Smart911