Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,971
- 36,450
- Thread starter
-
- #41
Basi tufanye siyo mambo yako.Kumbe wengine na nywele mnazo ?
Yeye hana kabisa, nadhani umenielewa sasa nilicho kimaanisha, hako hako kaharufu ka asili .
Sasa utanikaliaje usoni ili hali unajijua kabisa kuwa una kiharufu cha asili bibie??
Hell no!
Haya mtaalamu wa raha, kazi kwako ๐๐๐Niko hapa mukusudi Ili nikuloanishe.
Nafanya nikiwa nimevurugwa tu na mzinga mkubwa wa konyagi .Basi tufanye siyo mambo yako.
So hata deki ๐ ya kawaida haupigi?
Aise taratibu jamani haya.....tutaonana wabaya haya! ๐Haya mambo haya!
Tutauana secretarybird
Sasa yajayo yanafurahisha...Haya mtaalamu wa raha, kazi kwako ๐๐๐
Bado weekend ndefu hii ๐คญWeekend imeisha
Ndio vizuri ili ukamwambie huyu kiumbe ni mtu wa aina gani?Mimi bado nafanyia kazi lile ombi lako la kukusaidia kutafuta mke.
Ukimla na mshenga msaidizi sasa si inakua hatari ๐ ๐
Duuh yani mpaka kileo ๐๐๐Nafanya nikiwa nimevurugwa tu na mzinga mkubwa wa konyagi .
Kavu kavu siyo poa , unaweza kuishia kulamba mashavu tu.Duuh yani mpaka kileo ๐๐๐
Daah hatari sana, yani nikamwambie utaalamu wako ๐ ๐Ndio vizuri ili ukamwambie huyu kiumbe ni mtu wa aina gani?
Kwanza we ni katibukindege tutaonana wabaya..Aise taratibu jamani haya.....tutaonana wabaya haya!
Hapana nakusimulia tuuDaah hatari sana, yani nikamwambie utaalamu wako ๐ ๐
Unairukia tena?Walioolewa wanafaidi kumbe, mda wowote ukiitaka unairukia tu๐ค
Huyo hayuko seriously na mimi bado nakula ujana kwanza๐Unairukia tena?
Labda chance zako za kuikula zinazidi.
Kindege secretarybird alisema anatafuta mwenza wa maisha ameshachoka kuchezewa na mimi.