linguistics
JF-Expert Member
- Jun 22, 2014
- 4,733
- 4,393
- Thread starter
-
- #21
Dah kitambo nakumbuka kuna basi moja nilipanda kutoka pista ya zamani.linaitwa sea never dry.nilibanwa na demu moja alivalia mini sket.mpaka kufika mwembechai kama.4 hivi kufika kimara jeans chapachapa.
Bora tu ugonjwa umepata tiba, make inatiaga kinyaa upande gari afu mtu akugusishie kimbouo Chake mxyuuuu
Dah kitambo nakumbuka kuna basi moja nilipanda kutoka pista ya zamani.linaitwa sea never dry.nilibanwa na demu moja alivalia mini sket.mpaka kufika mwembechai kama.4 hivi kufika kimara jeans chapachapa.
Dah hii ilishanitokea miaka ya juz nilipanda kwenye dala x2 sasa lilijaa sana tena youtong sasa kuna mdada alicmama mbele yang kashika bomba mi pia kwa nyuma nimeshika bomba mdada alivaa visurual vile vinavyobana sana huku juu mgongo waz kila gar likigonga bonde kidevu chang kina gusa mgongo wa dada hee mara kaacha kushika bomba kainama kashika siti aseee!!! Nilikuwa cna mawazo hayo ila yalipokuja nikashtuka mdada anachezesha miguu jasho lina mtokaa mara ashike bomba mara ashike siti huku akisugulia kibinda nkoi kwenye ekotike yang dooh taratiiib kaanza kisanola mpaka naenda kushuka amelegea sana nataka kulipa naul kasema ashanilipia daah..........episodes 2....loading....
Ulikosea mkuu,
Ulipaswa usubiri ushuke anaposhukia.....mengineyo..
Cjaweka ukurasa wote hapa mkuu
Kwenye miaka ya tisini na elfu mbili mwanzoni wanaume walikuwa wanapatwa na ugonjwa wa mfadhaiko. Hasa sehemu zenye mkusanyiko na msongamano km kwenye daladala mwanaume akisimama nyuma ya mwanamke ataanza kudindiaha na kusugua dushe lake kwenye makalio ya mwanamke na wakati mwingine hadi kulitoa kbsa na hata kumwaga manii. Siku hizi NASHUKURU sijasikia hiyo shida au ndo upungufu wa nguvu za kiume unaowasibu wanaume?? Hebu mfunguke huo mlipuko umepona kwa tiba gan?
Kwa sababu zilizo nje ya uwezo...!
Nmekuelewa
Sasa ka umevaa bila pichu...alaf kanguo kepes...
Lazima ugusishwe hamna namna
Wengine hata km umekaa na yy amecmama atakugusisha kwa began yan ilikuwa kero sana
Bora hata kadunchu usisikie kuliko li..... Mxyuuuutatizo viko vidogoo hata ukiguswa husikii atii
Bora tu ugonjwa umepata tiba, make inatiaga kinyaa upande gari afu mtu akugusishie kimbouo Chake mxyuuuu
Ni upungufu wa hali ya juu Mpaka uwarambe dyudyu yao ndo wapate stimu!!!
Mimi penda sana hiyo jambo
Dah kitambo nakumbuka kuna basi moja nilipanda kutoka pista ya zamani.linaitwa sea never dry.nilibanwa na demu moja alivalia mini sket.mpaka kufika mwembechai kama.4 hivi kufika kimara jeans chapachapa.