Losambo JF-Expert Member Joined Nov 8, 2011 Posts 2,611 Reaction score 868 Mar 4, 2012 #2 No comment.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 4, 2012 #3 Simba Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee Big up sana vijana wangu wa Msimbazi
Chimunguru JF-Expert Member Joined May 3, 2009 Posts 10,679 Reaction score 4,381 Mar 4, 2012 #4 walikuwa wanatambika au?
Meritta JF-Expert Member Joined Apr 26, 2011 Posts 1,303 Reaction score 295 Mar 4, 2012 #5 mh hapo sasa
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Mar 4, 2012 #6 uchawi tu hamna lolote hapo..
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 5, 2012 #7 Chimunguru said: walikuwa wanatambika au? Click to expand... Walikuwa wanatambika ili mashabiki wasishangilie
Chimunguru said: walikuwa wanatambika au? Click to expand... Walikuwa wanatambika ili mashabiki wasishangilie
Thinker96 JF-Expert Member Joined Jan 15, 2011 Posts 349 Reaction score 138 Mar 5, 2012 #8 Wap tena huko wewe kwenda zako,maoni yangu ni haya kwamba miaka ijayo kama miwili mitatu kila askari awe anapewa ajira kule ametokea ili nchi iwe na mabadiliko lakin cvyo mtakesha ikulu 2tabadil rang itakuwa ya kijan kwa sababu wengine hamtak
Wap tena huko wewe kwenda zako,maoni yangu ni haya kwamba miaka ijayo kama miwili mitatu kila askari awe anapewa ajira kule ametokea ili nchi iwe na mabadiliko lakin cvyo mtakesha ikulu 2tabadil rang itakuwa ya kijan kwa sababu wengine hamtak