Tendo la ndoa ni vita

Mkuu umeyajua leo haya
 
nataman nikuambie uwasome saikolojia ya wanawake lakini najua hutanielewa !hv wewe kwa speed hyo unaweza kesha na mwanamke masaa 12 mnasex kweli? si mtavimba had mbavu jaman ? duh !lait ungejuaaaaaaaaaaa
porn zinawaharibu madogo wanakariri kila kitu hawaelewi kua ile ni business.
 
Tatizo leno mkiombwa hela ata ya kusukia mnakuja kuanzisha thread umu.
 
Tatizo watu hawaelewi..eti kaoa au ana mpenzi ila hadi kumsugua anasugua kiheshima heshima..sasa ikitokea kakutana na watu wanaojua kusimamia ukucha hasa akasuguliwa kisawasawa unaonekana hamna kitu na mapenzi yanahamia kule anapokunika.matokeo yake unaanza kulialia ....hawa viumbe wamepewa nguvu za ajabu kabisa na inaatakiwa tuwatendee haki... na cha ajabu unasugua hadi unaona umemaliza lakini asubuhi ukiamka unakuta keshakupikia chai na maji keshakuandalia...sasa wewe iguseguse tu kiheshima
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…