C chris naph Member Joined Mar 31, 2015 Posts 87 Reaction score 11 Oct 12, 2015 #1 Chuo cha St. Joseph wameshaanza kutumia watu notifications kwa njia ya SMS!!
mapunda b JF-Expert Member Joined Feb 8, 2013 Posts 418 Reaction score 19 Oct 12, 2015 #2 chris naph said: Wameshaanza kutumia watu notifications kwa njia ya SMS!! Click to expand... MKUU VP wewe ushatumiwa ??
chris naph said: Wameshaanza kutumia watu notifications kwa njia ya SMS!! Click to expand... MKUU VP wewe ushatumiwa ??
C chris naph Member Joined Mar 31, 2015 Posts 87 Reaction score 11 Oct 12, 2015 Thread starter #3 mapunda b said: MKUU VP wewe ushatumiwa ?? Click to expand... Yeah teyar
W Web Server New Member Joined Sep 8, 2016 Posts 4 Reaction score 1 Sep 9, 2016 #4 Hivi hichi chuo kipo likizo au?
Ze Heby JF-Expert Member Joined Jun 22, 2011 Posts 5,910 Reaction score 6,716 Sep 10, 2016 #5 Kwani JF ndio lecture theatres?
kijazi07 JF-Expert Member Joined Feb 14, 2016 Posts 1,036 Reaction score 2,240 Sep 11, 2016 #6 Karibuni sana wadogo zetu Hakika hamtajutia kuwa st.joseph college of health sciences
kijazi07 JF-Expert Member Joined Feb 14, 2016 Posts 1,036 Reaction score 2,240 Sep 11, 2016 #7 Web Server said: Hivi hichi chuo kipo likizo au? Click to expand... Bado likizo tunaanza oct