Siasa ya Bongo ni sawa na paka mwenye mapengo

Emamlwani

Member
Joined
Jan 28, 2012
Posts
5
Reaction score
0
nasema hv caz zis tz we ar goin 2 be down everyday xo our gvt nids 2 be very carefuul thin dat u know wat am sayiny guys xo kama viongoz wame fail ku ride dis country watuachie sisi coz tunaweza kuidevelop hii country 4 de one heart
 
Nnini hiki ...?Lugha unayotumia kwa mpenzi wako usilete huku mkuu.
 
nasema hv caz zis tz we ar goin 2 be down everyday xo our gvt nids 2 be very carefuul thin dat u know wat am sayiny guys xo kama viongoz wame fail ku ride dis country watuachie sisi coz tunaweza kuidevelop hii country 4 de one heart

Hiki kizazi cha .com ni balaa! Kazi kweli kweli.
 
naamini upo form two. mbona hujaenda shule leo? kasome achana nahayamambo yanawakati wake
nasema hv caz zis tz we ar goin 2 be down everyday xo our gvt nids 2 be very carefuul thin dat u know wat am sayiny guys xo kama viongoz wame fail ku ride dis country watuachie sisi coz tunaweza kuidevelop hii country 4 de one heart
 
ze kuku endi ze bata meeeeeeen .
 
nasema hv caz zis tz we ar goin 2 be down everyday xo our gvt nids 2 be very carefuul thin dat u know wat am sayiny guys xo kama viongoz wame fail ku ride dis country watuachie sisi coz tunaweza kuidevelop hii country 4 de one heart

Aiseee!...watu kama hawa ndiyo wanaostahili ban lakini utashangaa jamaa anapeta tu!
 
mungu wangu tumeingiliwa hawa ni wazuri kwacdm
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…