Halafu bado, kuna watu wanawasema vibaya waalimu.
Mungu awasamehe popote mlipo..
Hata wakiongezewa bado hautawatoshaHivi walimu wetu bado hawajaongezwa mshahara?
Huyu nae yawezekana akawa anawaambia wanae kwamba yeye nimiongoni mwa waliokua wanatuongozea huko mashuleniHata wakiongezewa bado hautawatosha
Hata wakiongezewa bado hautawatosha
Hebu fikiraia mshahara wa mbunge ni mil 12 halafu mwalimu wa mbunge laki 3 na nusuNi kweli Mkuu ,ila angalau ita waongezea ari ya kuwajibika zaidi.Tatizo la hawa Watawala wanaishi ktk Ulimwengu mwingine tofauti na Raia wa kawaida ndani ya Nchi moja.
afadhari ya huyo jamaa yeye hakufoji vyeti,anasema ukweli kuwa hakujiangaisha kwenda shule