KichwaNgumu254
JF-Expert Member
- Aug 31, 2017
- 1,284
- 1,154
Kumekuwa na ulimbukeni wa wakikuyu humu ndani kutuletea hadithi za shopping malls. Ukweli ni kwamba kila mkenya analalamika juu ya huduma wanazopata kwenye hizo shopping malls.
Wakenya wamekuwa wakitumikwishwa kama mbwa kwenye hizo shopping malls na ma boss zao. Pia customer care ni sufuri. Saa nyingine unaweza kwenda usikute bidhaa.
Kiufupi wakenya nikama mbuzi aliyefungwa kamba kupelekwa malishoni ndani ya nchi yao. Wanatumikishwa kupata poor services kutokana nakutokuwa na alternative. Tofauti sana na Tanzania.Check out @rebeccaluyaliโs Tweet: Check out @Kihara_Johnโs Tweet: Check out @onlyshidaysโs Tweet:
Very stupid Kikuyu. Thread ilikuwa inaongelea JNIA na facility zake. Sasa kama JKIA haina kaa kimia. Usiliamshe dude.Kwani lazima iwe JKIA ndio maana nasema nyie ni washamba just full of culture shock. West Gate mall ikona travelator and it's not a big deal. Ushamba itawamaliza, somethings are so petty to be noticed in the 21st century.
Nyie mnaojua kingereza kime wasaidia kupata ajira ??Unajua maana ya kujilinganisha?
Kutojua kiingereza ni balaa tupu. Mungu saidia hawa bongolala.
Nilisema kwamba tetesi (complaints) si jambo geni, mfano kwenye Google zimejaa za Walmart.
Kama nia yako ukiamka ni kutafuta makosa, utaipata.
Sasa wewe bongowazi ulienda Twitter uka search complaints za Tuskys. Unatarajia duka linalohudumia mamilioni ya watu kila mwaka, kila mtu afurahie?
Vile vile ungetafuta compliments (yaani comments za waliofurahia service), utapata mingi.
Bado wahara tu. Paka pilipili kwa haga.Very stupid Kikuyu. Thread ilikuwa inaongelea JNIA na facility zake. Sasa kama JKIA haina kaa kimia. Usiliamshe dude.
๐๐๐We resit tuskys. We boycott Safaricom๐๐ Wรฎmbo wataifa Kenya. Poor services then mnatwambia you leadHuko kwenu bongolala ndiko Supermarket ni Mall!!? Tuskys supermarkets are just tenants in malls
kwakuwa wewe huko kwenye hii group ya ma jobless hapo Kenya unafikili na wa TZ tupo ?? ๐๐ Infact naweza kulisha familia yako hadi mnaingia kabulini. Show me hapo only Kshs 1,000/= kama unayo hapo ?? ๐๐Muanzishaji wa hii thread ni mtu jobless wa ku***** na walami. Msijisumbue.
Zero brain kaongea ndani ya thread yangu akitoa amri๐๐ Bubu anaongoza kipofu.๐Wewe kweli ni mkikuyu aliyekosa matunzo๐๐i also said this...dont bother urself with this guy
Nakuona ulijiita Nairobae baada yakutoka ushago nakufika mjini Nairobi kushangaa magorofa๐๐ Kunguni kwenye matatu zinaendelea je ?? ๐๐Bado wahara tu. Paka pilipili kwa haga.