Eng. Zezudu
JF-Expert Member
- Aug 23, 2012
- 8,367
- 12,360
Hamna shida mana niliendesha kwa siku moja Ila kesho nikawa poa . Nadhani wakati nalamba k nilikuwa nameza Ila nae alikuwa analamba cone yangu ila yeye hakuendesha na sikumuambia kama nimeendesha. Siku zilizofuata nilikuwa nakula utamu bila kulamba Ila yeye nilimwambia alambe tu . Mana mtoto alikuwa msafi sana tu. Wewe unapenda kulambwa unajisikiaje ukilambwa k.Ulikuwa na shida ingine mkuu, au huyo bibie alikuwa mchafu sana kupita kiasi
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli aisee . Siwezi lamba K ya manzi.hii kitu sio poa sana kuna dokta alisema inasababisha kansa ya mdomo na koo.
Hamna shida mana niliendesha kwa siku moja Ila kesho nikawa poa . Nadhani wakati nalamba k nilikuwa nameza Ila nae alikuwa analamba cone yangu ila yeye hakuendesha na sikumuambia kama nimeendesha. Siku zilizofuata nilikuwa nakula utamu bila kulamba Ila yeye nilimwambia alambe tu . Mana mtoto alikuwa msafi sana tu. Wewe unapenda kulambwa unajisikiaje ukilambwa k.
Sent using Jamii Forums mobile app
Personally i don't see what the fuss is about. Sipendi kulambwa huko kunanii nikifikiria akitoka huko chini anakuja juu kunikiss mdomoni. Hua nawapiga marfuku. Like wise siwez kufanya BJ [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Niachwe poa tu. Siwezi nikatia kikojoleo mdomoni.Ww utaachwa asee ... hujui tunavyojiskia tukinyonywa dushe ...
Sent from my iPhone using JamiiForums
Yani kumbe Mimi binti kama wewe sikuwezi kabisa Yani . Unavyopenda kulambwa k ivyo hapa we. Mashine ndo kila kitu. Kwani usipolabwa k unapungukiwa nini?
Sio lazima Wala muhimu kulambana sehemu nyeti. Uo ni ushamba kulambana
Yani kumbe Mimi binti kama wewe sikuwezi kabisa Yani . Unavyopenda kulambwa k ivyo hapa we. Mashine ndo kila kitu. Kwani usipolabwa k unapungukiwa nini?
Sent using Jamii Forums mobile app
eti naangua kilioπππMie kunyonya dushe jamani siwezi uwiii! Yaani nahisi kutapika na ukinilazimisha naangua kilio na mechi inaishia hapo [emoji23][emoji23][emoji23]
π³π³ππ pole sanaHamna shida mana niliendesha kwa siku moja Ila kesho nikawa poa . Nadhani wakati nalamba k nilikuwa nameza Ila nae alikuwa analamba cone yangu ila yeye hakuendesha na sikumuambia kama nimeendesha. Siku zilizofuata nilikuwa nakula utamu bila kulamba Ila yeye nilimwambia alambe tu . Mana mtoto alikuwa msafi sana tu. Wewe unapenda kulambwa unajisikiaje ukilambwa k.
Sent using Jamii Forums mobile app