S Spanishboy Senior Member Joined Apr 24, 2011 Posts 118 Reaction score 65 Nov 5, 2013 #1 Ninauza Play Station2 mpya (pichani) kwa tsh. 180,000 tu, ni Sony, ina pad 1, kwa anayehitaji apige namba hii 0757361266, mzigo uko Dar es Salaam Asante sana!
Ninauza Play Station2 mpya (pichani) kwa tsh. 180,000 tu, ni Sony, ina pad 1, kwa anayehitaji apige namba hii 0757361266, mzigo uko Dar es Salaam Asante sana!
Wile GAMBA JF-Expert Member Joined Sep 13, 2011 Posts 1,809 Reaction score 595 Nov 5, 2013 #2 Spanishboy said: Ninauza Play Station2 mpya (pichani) kwa tsh. 180,000 tu, ni Sony, ina pad 1, kwa anayehitaji apige namba hii 0757361266, mzigo uko Dar es Salaam Asante sana! Click to expand... Safi, tupia bei, tuone kama tunaweza beba tafadhari!
Spanishboy said: Ninauza Play Station2 mpya (pichani) kwa tsh. 180,000 tu, ni Sony, ina pad 1, kwa anayehitaji apige namba hii 0757361266, mzigo uko Dar es Salaam Asante sana! Click to expand... Safi, tupia bei, tuone kama tunaweza beba tafadhari!
124 Ali JF-Expert Member Joined Apr 25, 2010 Posts 7,812 Reaction score 5,526 Nov 5, 2013 #3 Wile GAMBA said: Safi, tupia bei, tuone kama tunaweza beba tafadhari! Click to expand... Ndio hujui kusoma au?mwishowe utadai tupia na picha pia!
Wile GAMBA said: Safi, tupia bei, tuone kama tunaweza beba tafadhari! Click to expand... Ndio hujui kusoma au?mwishowe utadai tupia na picha pia!
Wile GAMBA JF-Expert Member Joined Sep 13, 2011 Posts 1,809 Reaction score 595 Nov 6, 2013 #4 124 Ali said: Ndio hujui kusoma au?mwishowe utadai tupia na picha pia! Click to expand... nimekosea nini kuomba bei? kama sitaki kupiga hiyo namba?!
124 Ali said: Ndio hujui kusoma au?mwishowe utadai tupia na picha pia! Click to expand... nimekosea nini kuomba bei? kama sitaki kupiga hiyo namba?!
chaUkucha JF-Expert Member Joined May 28, 2012 Posts 3,382 Reaction score 1,221 Nov 6, 2013 #5 hilo mbona kubwa sana kale kadogo huna?
124 Ali JF-Expert Member Joined Apr 25, 2010 Posts 7,812 Reaction score 5,526 Nov 6, 2013 #6 Wile GAMBA said: nimekosea nini kuomba bei? kama sitaki kupiga hiyo namba?! Click to expand... Ina maana bei huioni pale kwenye bandiko la jamaa!
Wile GAMBA said: nimekosea nini kuomba bei? kama sitaki kupiga hiyo namba?! Click to expand... Ina maana bei huioni pale kwenye bandiko la jamaa!