S Shabani Mohamedi Member Joined Apr 15, 2012 Posts 66 Reaction score 9 Oct 14, 2014 #1 ninauza king'amuzi cha startimes bei ni 60000 tu wahi fursa kwa kuni pm ntakupa cotacts tufanye biashara. ni kipya lakin nimekua natumia azam hivyo kimekosa matumizi kwangu
ninauza king'amuzi cha startimes bei ni 60000 tu wahi fursa kwa kuni pm ntakupa cotacts tufanye biashara. ni kipya lakin nimekua natumia azam hivyo kimekosa matumizi kwangu
S Shabani Mohamedi Member Joined Apr 15, 2012 Posts 66 Reaction score 9 Oct 14, 2014 Thread starter #2 karibuni xana
anjnr JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 539 Reaction score 209 Oct 14, 2014 #3 Upo mkoa gani?
S Shabani Mohamedi Member Joined Apr 15, 2012 Posts 66 Reaction score 9 Oct 14, 2014 Thread starter #4 anjnr said: Upo mkoa gani? Click to expand... nipo dsm mkuu unakaribishwa sana
S Shabani Mohamedi Member Joined Apr 15, 2012 Posts 66 Reaction score 9 Oct 14, 2014 Thread starter #5 wahini ofaa hii
D de jasson New Member Joined Oct 11, 2014 Posts 2 Reaction score 0 Oct 14, 2014 #6 Maeneo gani mie nipo ukonga je unapafaham
Hamiyungu JF-Expert Member Joined Sep 9, 2009 Posts 599 Reaction score 778 Oct 14, 2014 #7 kuna elfu 40,ni pm kama upo tayari.
S Shabani Mohamedi Member Joined Apr 15, 2012 Posts 66 Reaction score 9 Oct 17, 2014 Thread starter #9 tayari nshauza jamani