nimekoma kutongoza jf!


Sijakuelewa mkuu,unatamani kusuta au kusutwa?
 
Last edited by a moderator:
Kamsute Zinduna uone cha moto au gfsonwin.

lo mwanaume wewe kwani mi sijawaona!!!!!!!!!!mi nataka haswaaaaaaaaaaaa kukusuta wewe ati.wao wamekosa nini mpaka wasutwe???????????nakutaka wewe unayegonganisha mabinti.na kwa taarifa yako Zinduna namwomba tuunde tume ya kukusuta fasta,kwa hiyo wakati wowote jiandae umenielewa we Bishanga????????
 
Last edited by a moderator:
Zinduna ananigwaya wewe!
 
Last edited by a moderator:
anakugwaya kitu gani wewe????????huna lolote hizo ni kelele za chura tu na wala hazimzuii ng'ombe kunywa maji.

Alianzisha ligi na bishanga akaishia njiani,chezeiya bishanga wewe.
 
Alianzisha ligi na bishanga akaishia njiani,chezeiya bishanga wewe.

wewe acha mbwembwe hizo.......haya sema sasa nimwambie zinduna hayo maneno yako???????????najua utaanza kujin'gatang'ata huna jipya babu eeeehhhhhhhhhhhh.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…