T Tekenya Member Joined May 24, 2011 Posts 67 Reaction score 9 Jan 17, 2012 #21 ni ya ukweli mkuu, mim nipo serious nahitaji mkuu, nimeitaman sana ila kwa sasa sijakaa vizur, je ipo moja tuu ama naweza pata nikiwa fresh? hope to have eneogh cash at ealier march. maana waswas wangu kwa sifa hizo itakua ishachukuliwa.
ni ya ukweli mkuu, mim nipo serious nahitaji mkuu, nimeitaman sana ila kwa sasa sijakaa vizur, je ipo moja tuu ama naweza pata nikiwa fresh? hope to have eneogh cash at ealier march. maana waswas wangu kwa sifa hizo itakua ishachukuliwa.
hp4510 JF-Expert Member Joined Jan 16, 2012 Posts 8,955 Reaction score 9,835 Jan 17, 2012 Thread starter #22 mpaka sasa bado ipo haijachukuliwa