xxxxlevel Member Joined Sep 20, 2015 Posts 49 Reaction score 22 Jan 28, 2017 #1 Mimi ni............................., miaka 29, mrefu kiasi ft 6 kasoro, mwembamba, kwa sasa nipo nasoma chuo (1 yr), Natafuta msichana mzuri aliye tayari kuanza maisha from zero to hero mrefu kiasi mcheshi asiwe mnene sana miaka 18 - 21 rangi brown mwenye elimu kuanzia advanced diploma to above aliyestaharabika, na kufundwa vizuri kabisa jinsi ya kuishi na mmewe. Anitafute kupitia inbox yangu (private chating)
Mimi ni............................., miaka 29, mrefu kiasi ft 6 kasoro, mwembamba, kwa sasa nipo nasoma chuo (1 yr), Natafuta msichana mzuri aliye tayari kuanza maisha from zero to hero mrefu kiasi mcheshi asiwe mnene sana miaka 18 - 21 rangi brown mwenye elimu kuanzia advanced diploma to above aliyestaharabika, na kufundwa vizuri kabisa jinsi ya kuishi na mmewe. Anitafute kupitia inbox yangu (private chating)
Capslock JF-Expert Member Joined May 1, 2016 Posts 3,098 Reaction score 4,840 Jan 28, 2017 #2 Duh Huko chuoni hawapo?
kagwima JF-Expert Member Joined Jun 6, 2016 Posts 1,329 Reaction score 1,708 Jan 28, 2017 #3 Vigezo vigezo vigezo
xxxxlevel Member Joined Sep 20, 2015 Posts 49 Reaction score 22 Jan 28, 2017 Thread starter #4 c kagwima said: Vigezo vigezo vigezo Click to expand... vigezo??????? mbona vipo au ??
xxxxlevel Member Joined Sep 20, 2015 Posts 49 Reaction score 22 Jan 28, 2017 Thread starter #5 Capslock said: Duh Huko chuoni hawapo? Click to expand... maamz yangu 2!!!