Daaa ungekuwa dar........ningekupa shavu la kuja kufundisha wanafunzi WA nusery school.....maana natafuta mwalimu anayeweza kufundisha awali, awe form four au six nitamfundisha kisha atakuwa mwalimu mzuri....au kama yupo mwalimu wabawali inbox au weka namba nitakupigia.
Daaa ungekuwa dar........ningekupa shavu la kuja kufundisha wanafunzi WA nusery school.....maana natafuta mwalimu anayeweza kufundisha awali, awe form four au six nitamfundisha kisha atakuwa mwalimu mzuri....au kama yupo mwalimu wabawali inbox au weka namba nitakupigia.
Daaa ungekuwa dar........ningekupa shavu la kuja kufundisha wanafunzi WA nusery school.....maana natafuta mwalimu anayeweza kufundisha awali, awe form four au six nitamfundisha kisha atakuwa mwalimu mzuri....au kama yupo mwalimu wabawali inbox au weka namba nitakupigia.