kancarl JF-Expert Member Joined Jun 4, 2016 Posts 1,364 Reaction score 828 Sep 8, 2018 #1 Taaluma yangu n kilmo niko tayar kufanya kazi kokote tanzaniaa Naweza uza na kutoa ushaur katika agrovets Kusimamia mashamba kwa mazao mbali mbali Pia naweza fanya kazi katika maduka ya electronics Tuchekiabe kwa 0766735455
Taaluma yangu n kilmo niko tayar kufanya kazi kokote tanzaniaa Naweza uza na kutoa ushaur katika agrovets Kusimamia mashamba kwa mazao mbali mbali Pia naweza fanya kazi katika maduka ya electronics Tuchekiabe kwa 0766735455
Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,372 Reaction score 55,050 Sep 8, 2018 #2 Umewahi kulima?
kancarl JF-Expert Member Joined Jun 4, 2016 Posts 1,364 Reaction score 828 Sep 8, 2018 Thread starter #3 Ndyoo mkuu
Equation x JF-Expert Member Joined Sep 3, 2017 Posts 40,831 Reaction score 63,591 Sep 8, 2018 #4 kancarl said: Ndyoo mkuu Click to expand... Ulikuwa unalima nini
youngkato JF-Expert Member Joined Sep 3, 2014 Posts 3,753 Reaction score 3,811 Sep 8, 2018 #5 kancarl said: Ndyoo mkuu Click to expand... Nataka kulima kitunguu heka mbili
kancarl JF-Expert Member Joined Jun 4, 2016 Posts 1,364 Reaction score 828 Sep 8, 2018 Thread starter #6 youngkato said: Nataka kulima kitunguu heka mbili Click to expand... Mkuu kama uko serious nichek kwa namba hapo juu
youngkato said: Nataka kulima kitunguu heka mbili Click to expand... Mkuu kama uko serious nichek kwa namba hapo juu
youngkato JF-Expert Member Joined Sep 3, 2014 Posts 3,753 Reaction score 3,811 Sep 8, 2018 #7 kancarl said: Mkuu kama uko serious nichek kwa namba hapo juu Click to expand... Uko mkoa gani
Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,372 Reaction score 55,050 Sep 8, 2018 #8 kancarl said: Ndyoo mkuu Click to expand... Kama unawahi kulima kwanini usiendelee na kilimo.
kancarl JF-Expert Member Joined Jun 4, 2016 Posts 1,364 Reaction score 828 Sep 8, 2018 Thread starter #9 Owk sawa ntaendelea