Nahitaji ushauri wenu juu ya matokeo haya

Joined
Oct 13, 2016
Posts
94
Reaction score
21
Ndugu wana jf kuna dogo langu anatamani xana kuja kufundisha secondary lakini kutokana na matokeo yake hakupata shule nilijaribu kumtafutia private lakini gharama ikawa kunmbwa na anapenda sana kwenda advance ili ndoto zake zitimie matokeo yake yapo hivi DIV III 25 CIV D PHYS D HIST D GEO D CHEM C BIOS D ENG C KISW C B/MATHS D Je akireseat atapangiwa gvt kama hata pangiwa arudie form ngapi ili atimize ndoto zake
 
Ndoto zake anataka kuwa nani tuanze hapo
 
Kama ananamba ya mtihani anaweza rudia mtihani cheti kitaupdated then atapata cheti kingine na matokeo mapya ya yale masomo aliyorudia
 
Mkuu hapo arudie mtihan alafu apate credit apply shule za private tu hamna namna..
 
Kama ananamba ya mtihani anaweza rudia mtihani cheti kitaupdated then atapata cheti kingine na matokeo mapya ya yale masomo aliyorudia
Mkuu akirudia peper anaweza pangiwa government high school
 
Mkuu hapo arudie mtihan alafu apate credit apply shule za private tu hamna namna..
Credit anayo ila comb ndio hana na anahitaji kusoma shule ya gvt high kulingana na hali halisi ya nyumbani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…