B buhanda Member Joined Jul 4, 2016 Posts 77 Reaction score 30 Jul 30, 2016 #1 Civ B history C English D kisw B Geo C bios C chemistry B mathematics C physics sikufanya ilikuwa division II 18. Je naweza chaguliwa kusoma(Co) clinical officer nikiapply nacte? Naomba kusikia kutoka kwenu wadau
Civ B history C English D kisw B Geo C bios C chemistry B mathematics C physics sikufanya ilikuwa division II 18. Je naweza chaguliwa kusoma(Co) clinical officer nikiapply nacte? Naomba kusikia kutoka kwenu wadau
T TheDealer JF-Expert Member Joined Nov 19, 2012 Posts 2,424 Reaction score 1,133 Jul 30, 2016 #2 Duuuuu. Physics imekuangusha big time! Pole sana!
B buhanda Member Joined Jul 4, 2016 Posts 77 Reaction score 30 Jul 30, 2016 Thread starter #3 TheDealer said: Duuuuu. Physics imekuangusha big time! Pole sana! Click to expand... Je math haiwezi ika take nafasi
TheDealer said: Duuuuu. Physics imekuangusha big time! Pole sana! Click to expand... Je math haiwezi ika take nafasi
victor 22 Member Joined Jul 19, 2016 Posts 16 Reaction score 5 Jul 30, 2016 #4 Jaribu environmental health science , medical lab na nursing
T TheDealer JF-Expert Member Joined Nov 19, 2012 Posts 2,424 Reaction score 1,133 Jul 30, 2016 #5 buhanda said: Je math haiwezi ika take nafasi Click to expand... Duuuu sijui sana mkuu! Jaribu bahati yako! Lkn kwa kidogo nachojua ni kuwa masomo ya physics yana matter sana kwenye taaluma za afya!
buhanda said: Je math haiwezi ika take nafasi Click to expand... Duuuu sijui sana mkuu! Jaribu bahati yako! Lkn kwa kidogo nachojua ni kuwa masomo ya physics yana matter sana kwenye taaluma za afya!
B buhanda Member Joined Jul 4, 2016 Posts 77 Reaction score 30 Jul 30, 2016 Thread starter #6 TheDealer said: Duuuu sijui sana mkuu! Jaribu bahati yako! Lkn kwa kidogo nachojua ni kuwa masomo ya physics yana matter sana kwenye taaluma za afya! Click to expand... Bios n chemistry si unaziona hapo mbn 2010 nilipata chuo direct chuon ila mpunga ukazingua sikuenda sasa nmepiga debe nimeunyaka mpunga
TheDealer said: Duuuu sijui sana mkuu! Jaribu bahati yako! Lkn kwa kidogo nachojua ni kuwa masomo ya physics yana matter sana kwenye taaluma za afya! Click to expand... Bios n chemistry si unaziona hapo mbn 2010 nilipata chuo direct chuon ila mpunga ukazingua sikuenda sasa nmepiga debe nimeunyaka mpunga