Ligi Kuu Bara: Simba vs Yanga, 08 Machi 2015


Poleni sana
 

Shabiki wao alichoka sana kulia,,,hahahah sasa hivi anawacheka KANDAMBILI cc😡Ngarna
 
Kweli watani mna furaha mpaka imepitiliza mnatoa na lugha za ajabu kisa kumfunga yanga leo,
aya leo kwenu kesho kwetu.

Kilichonifurahisha pamoja na kuwaziba mdomo ni pasi 28 za mfululizo bila kupoteza mpira za kumalizia mechi. Simba walicheza kwa kujiamini sana tofauti na timu zingine za Bongo ambazo huwa ni butua butua tu dakika za lala salama.
 
Bado Naongoza Ligi... Tena nimempita Simba sports club points Nne (4) Nikiwa na Mchezo mmoja mkononi.
 

Kufungwa kunauma sana. Umetoka nyumbani na confidence ya ushindi halafu unafungwa? Aisee ndio maana yanga wanazimia sana
 

Inapendeza kuona mnashiriki Ligi ili kumfunga Yanga...!

Haya Bhana, ubingwa wenu mshachukua... Tuachieni sisi tikanyanyue ndoo.!
 

Usijali....

Acha tuongoze ligi na mwisho wa siku tuchukue kombe letu.

Wao hapo wameshamaliza ligi.... Si unajua kwamba wanashiriki ligi ili kumfunga Yanga tu.!!!!
 
Last edited by a moderator:
mki mlaumu refa mtakuwa mnakosea kama refa angekuwa makini basi niyonzima, cannavaro, Mrwanda wangepewa red card...wachezaji Wa yanga walikuwa na jaziba ..

Jabali lao canavaro hakutakiwa kuendelea kwa kumsukuma refa wakati ana kadi ya njano tayari! Mrwanda sina la kusema maana hata kocha wa yanga alitambua ingekuja nyingine!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…