Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Mar 29, 2012 #1 Jamani,hivi tatizo la kutafuna ulimi linatokana na nini? Tiba yake ninini? Mie ni miongoni mwa waathirika.
Jamani,hivi tatizo la kutafuna ulimi linatokana na nini? Tiba yake ninini? Mie ni miongoni mwa waathirika.
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,687 Mar 30, 2012 #2 Sidhani kama ni tatizo.
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Mar 30, 2012 #3 Mambo eliah.. Mi nikiwa busy sometimes hiyo hunitokea. Wanasema ni tabia mtu anatoka nayo kuanzia utotoni. Sio ugonjwa.
Mambo eliah.. Mi nikiwa busy sometimes hiyo hunitokea. Wanasema ni tabia mtu anatoka nayo kuanzia utotoni. Sio ugonjwa.
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Mar 30, 2012 Thread starter #4 Poa Amyner. Huwa unajisikia comfortable mtu akikustua pale unapo kuwa unatafuna ulimi? Amyner said: Mambo eliah.. Mi nikiwa busy sometimes hiyo hunitokea. Wanasema ni tabia mtu anatoka nayo kuanzia utotoni. Sio ugonjwa. Click to expand...
Poa Amyner. Huwa unajisikia comfortable mtu akikustua pale unapo kuwa unatafuna ulimi? Amyner said: Mambo eliah.. Mi nikiwa busy sometimes hiyo hunitokea. Wanasema ni tabia mtu anatoka nayo kuanzia utotoni. Sio ugonjwa. Click to expand...
salito JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,406 Reaction score 735 Mar 30, 2012 #5 na kula kucha je?mpnz wng ananiuzi sana na hii tabia ya kula kucha,sijui dawa yake nini?
Kimbweka JF-Expert Member Joined Jul 16, 2009 Posts 8,597 Reaction score 1,692 Mar 30, 2012 #6 Duh kama unatafuna ulimi si utakuwa umetoboka kama tambara bovu mmmmh.............
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Mar 31, 2012 Thread starter #7 Kimbweka said: Duh kama unatafuna ulimi si utakuwa umetoboka kama tambara bovu mmmmh............. Click to expand... na wewe ni JF dokta???
Kimbweka said: Duh kama unatafuna ulimi si utakuwa umetoboka kama tambara bovu mmmmh............. Click to expand... na wewe ni JF dokta???