RASHIDI OMARY JF-Expert Member Joined Jan 15, 2015 Posts 524 Reaction score 501 Sep 13, 2022 #1 Mimi ni mgeni humu naona wengi hamtumii majina yenu halisi nifanyaje Ili nitumie jina hewa? Naomba msaada
Mimi ni mgeni humu naona wengi hamtumii majina yenu halisi nifanyaje Ili nitumie jina hewa? Naomba msaada
CONTROLA JF-Expert Member Joined Sep 15, 2019 Posts 7,167 Reaction score 24,128 Sep 13, 2022 #2 Tuma picha yako kwanza halafu tukishakujua ndio utaweza tumia jina la uongo,ila tukujue kwanza.
B B love JF-Expert Member Joined Jul 20, 2022 Posts 244 Reaction score 580 Sep 13, 2022 #3 CONTROLA said: Tuma picha yako kwanza halafu tukishakujua ndio utaweza tumia jina la uongo,ila tukujue kwanza. Click to expand... [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] vyuo wanafungua lini?
CONTROLA said: Tuma picha yako kwanza halafu tukishakujua ndio utaweza tumia jina la uongo,ila tukujue kwanza. Click to expand... [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] vyuo wanafungua lini?
Kamelengo Senior Member Joined Nov 1, 2020 Posts 173 Reaction score 435 Sep 13, 2022 #4 Jiite Hilo Hilo kuku mgeni
Tate Mkuu JF-Expert Member Joined Jan 24, 2019 Posts 46,278 Reaction score 137,758 Sep 13, 2022 #5 RASHIDI OMARY said: Mimi ni mgeni humu naona wengi hamtumii majina yenu halisi nifanyaje Ili nitumie jina hewa? Naomba msaada Click to expand... Mbona ni rahisi sana! Anza kujiita Kuku Mgeni kuanzia sasa! Halafu na Mods watalipitisha hilo jina kwa kulipigia kura ya ndiyo. Hata sisi wenzako tulifanya hivyo hivyo.
RASHIDI OMARY said: Mimi ni mgeni humu naona wengi hamtumii majina yenu halisi nifanyaje Ili nitumie jina hewa? Naomba msaada Click to expand... Mbona ni rahisi sana! Anza kujiita Kuku Mgeni kuanzia sasa! Halafu na Mods watalipitisha hilo jina kwa kulipigia kura ya ndiyo. Hata sisi wenzako tulifanya hivyo hivyo.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,910 Reaction score 13,894 Sep 15, 2022 #6 Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,155 Sep 16, 2022 #7 Karibu sana mkuu
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,244 Reaction score 111,278 Sep 24, 2022 #8 Karibu sana JamiiForums...
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,202 Reaction score 196,945 Sep 24, 2022 #9 Kila la kheri...
Kumar Singh JF-Expert Member Joined Aug 21, 2019 Posts 1,064 Reaction score 2,440 Dec 8, 2022 #10 RASHIDI OMARY said: Mimi ni mgeni humu naona wengi hamtumii majina yenu halisi nifanyaje Ili nitumie jina hewa? Naomba msaada Click to expand... Karibu
RASHIDI OMARY said: Mimi ni mgeni humu naona wengi hamtumii majina yenu halisi nifanyaje Ili nitumie jina hewa? Naomba msaada Click to expand... Karibu