Sijawahi kulamba pombe sio kunywa,sijawahi kuvuta pafu moja la bangi au sigara..
Nimekaa na watu wa hivo ila ile hisia yakuwa out of cotrol kwakweli siiwezi kwamba nianze kutapika kutukana watu ovyo halafu kesho yake naulizwa sina majibu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ila juice baba[emoji1787][emoji1787][emoji1787].Nina blender la kuchanganya na maji nina blend la kutoa pure juice bila kuchanganya na kitu.Uwaga nakurupuka tu naweza tengeza juice ya pure tango au pure hoho,karoti yaani nikijisikia tu napigaga tunda lolote nione ladha yake..
Nilivyokuwa naanza maisha nilinunua blender kabla ya vitu vingi sana.Napata kazi tu kitanda,godoro ,sofa,blender,dry cleaner.Nilinunua blender nikasahau vijiko[emoji846][emoji846][emoji846].Baadae ndo nikaona sebule imedoda