P PAULO Z. MPEMA New Member Joined Jan 19, 2013 Posts 3 Reaction score 0 Apr 25, 2014 #1 Ndugu zangu, Watanzania wenzangu, nimeambatanisha makala yangu kuhusu Chama Chetu cha demokrasia na Maendeleo- CHADEMA. Karibu tujifunze pamoja.Asante. Attachments IJUE CHADEMA.docx IJUE CHADEMA.docx 123.2 KB · Views: 355
Ndugu zangu, Watanzania wenzangu, nimeambatanisha makala yangu kuhusu Chama Chetu cha demokrasia na Maendeleo- CHADEMA. Karibu tujifunze pamoja.Asante.
C Chivundu Platinum Member Joined Dec 17, 2012 Posts 14,485 Reaction score 31,134 Apr 25, 2014 #2 Sawia mkubwa nimepakua mzigo naupitia taratiibu.
chuki JF-Expert Member Joined Mar 10, 2011 Posts 2,715 Reaction score 534 Apr 25, 2014 #3 Siwezi kusoma maandiko ya machadema.
Tetty JF-Expert Member Joined Jan 6, 2012 Posts 26,355 Reaction score 21,422 Apr 25, 2014 #4 chuki said: Siwezi kusoma maandiko ya machadema. Click to expand... Pole,ungepita tu ingesaidia haukuwa na haja ya kuandika.
chuki said: Siwezi kusoma maandiko ya machadema. Click to expand... Pole,ungepita tu ingesaidia haukuwa na haja ya kuandika.