Nani mchawi...ni mwaka sasa tangu nimalize chuo, nimeitwa kwenye interview nyingi ila sijabahatika kuchaguliwa. Sasa watu wengine wananishauri niende kwa mganga. Hivi sangoma anaweza fanya chochote?
Nani mchawi...ni mwaka sasa tangu nimalize chuo, nimeitwa kwenye interview nyingi ila sijabahatika kuchaguliwa. Sasa watu wengine wananishauri niende kwa mganga. Hivi sangoma anaweza fanya chochote? Nishaurini
Nani mchawi...ni mwaka sasa tangu nimalize chuo, nimeitwa kwenye interview nyingi ila sijabahatika kuchaguliwa. Sasa watu wengine wananishauri niende kwa mganga. Hivi sangoma anaweza fanya chochote? Nishaurini
Nani mchawi...ni mwaka sasa tangu nimalize chuo, nimeitwa kwenye interview nyingi ila sijabahatika kuchaguliwa. Sasa watu wengine wananishauri niende kwa mganga. Hivi sangoma anaweza fanya chochote?