Hapatoshi

Think

Member
Joined
Jul 27, 2012
Posts
71
Reaction score
1
Ni kiama barani ulaya; wakati ligi mbalimbali zikikaribia kuanza huwa kuna utaratibu ma bingwa wa ligi kucheza na bingwa wa kombe la ligi ktk nchi husika.

11/8/2012 Juventus vs Napoli (SUPERCUP), wakati 11/8/2012 Manchester city vs Chalsea (NGAO YA HISANI) huku 23/8/2012 Realmadrid vs Barcelona (SUPERCUP), 12/8/2012 Borussia dortmund vs Bayern munic (SUPERCUP)


ungependa usikose mechi ipi?
 
chelsea v/s man c, barc v/s madrid siwezi kukosa. Mkuu ungetuwekea na muda ingekua poa.!
 
Afadhali ligi ianze tuachane na hivi vituko vya bongo ligi,. Real tunaua mtu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…